मनोरंजन

भूल भुलैया 3′ मध्ये दिसणार ही मराठी अभिनेत्री ?


वेगवान नाशिक 

मुंबई, ता. 20 मार्च 2024  कार्तिक आर्यन स्टारर ‘भूल भुलैया 3’ हा चित्रपट सध्या चर्चेत आहे. विद्या बालन आणि तब्बूनंतर आता आणखी एक नाव समोर आलं आहे. रिपोर्ट्सनुसार या चित्रपटात माधुरी दीक्षितचीही एन्ट्री होऊ शकते. मात्र, निर्मात्यांनी अद्याप याला अधिकृत दुजोरा दिलेला नाही.

‘भूल भुलैया 3’च्या शूटिंगला सुरुवात झाली आहे. हिंदुस्तान टाईम्सला नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत दिग्दर्शक अनीस बज्मी यांना विचारण्यात आले की माधुरी दीक्षित ‘भूल भुलैया 3’ मध्ये दिसणार का? यावर, दिग्दर्शक म्हणाला, “जे काही घडणार आहे, ते आम्ही स्वतःच उघड करू. तब्बू आणि विद्याबद्दलचे तपशील आधीच उघड झाले आहेत, परंतु अजून बरेच काही येणे बाकी आहे. इतर काही कलाकारांबाबत चर्चा सुरू आहे, आणि आम्ही ते जाहीर करू. लवकरच.”

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

कार्तिकनेही काही दिवसांपूर्वी शूटिंग सुरू करण्याची घोषणा केली होती. त्याने त्याच्या सोशल मीडियावर त्याच्या घराच्या मंदिरासमोरचा एक फोटो शेअर केला, त्यात कॅप्शन दिले: “आज माझ्या कारकिर्दीतील सर्वात मोठ्या चित्रपटाची सुरुवात आहे. ‘भूल भुलैया 3’ सुरू होत आहे.”

दिग्दर्शक अनीस बज्मी यांनी शस्त्रक्रियेनंतर शूटिंग सुरू केले. ‘भूल भुलैया 3’ च्या सेटवरील व्हायरल फोटोमध्ये तो व्हीलचेअरवर बसून चित्रपट दिग्दर्शित करताना दिसत आहे. दिग्दर्शक म्हणाला, “माझा एक पाय तुटला आहे. शस्त्रक्रियेनंतर, मी लवकरच शूटिंग सुरू करण्याचा विचार केला. खरे सांगू, जेव्हा मी शूटिंग करतो तेव्हा वेदना कमी होते. मी व्हीलचेअर चालवायला शिकले आहे, म्हणून मी ती वापरतो. पटकन आणि सेटभोवती फिर. आम्ही मुंबईत शूटिंग करत आहोत. मला वर किंवा खाली जाण्यासाठी दोन लोक आहेत.”

‘भूल भुलैया 2’ ने चांगली कमाई केली होती. अनीस बज्मी दिग्दर्शित, ‘भूल भुलैया 2’ मध्ये कार्तिकसह कियारा अडवाणी, तब्बू, राजपाल यादव आणि संजय मिश्रा यांनी भूमिका केल्या होत्या. हा चित्रपट 20 मे रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला होता. हा 2007 मध्ये आलेल्या ‘भूल भुलैया’ या चित्रपटाचा सिक्वेल होता. या चित्रपटाने भारतात 185.92 कोटींची कमाई केली. सुरुवातीला हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप होईल असे लोकांना वाटत होते. मात्र, सर्वांना चुकीचे सिद्ध करत या चित्रपटाने जगभरात २०० कोटींचा टप्पा पार केला.


Sahebrao Thakare

वेगवान ऑनलाईनमध्ये मुख्यसंपादक म्हणून कार्यरत. २४ वर्षांपूर्वी वृत्तपत्रातून पत्रकारितेची सुरुवात. सकाळ, पुण्यनगरी, पुढारी,अॅग्रोवन, टीव्ही ९ मराठी, पत्रकार म्हणून काम. २०१४ पासून वेगवान न्यूज, वेगवान नाशिक, इंडिया हिंदी न्यूज, बीजनेस बातम्यांचे संपादकीय म्हणून काम पाहत आहे. राजकारण, टेक, क्राईम,शेती, उद्योग, खेळ,बीजनेस विषयातील बातम्यांमध्ये हातखंडा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button