मनोरंजन

हिंदी सुपर हिट चित्रपट देणार-या अभिनेत्याचा शिवसेनेत प्रवेश

Actor who gave Hindi super hit film entry into Shiv Sena


वेगवान नाशिक

मुंबई, 28 मार्च 2027 – Actor Govinda  90 च्या दशकातील चित्रपटसृष्टीत गोविंदा एक प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेता म्हणून ओळखला जात होता. अभिनेता गोविंदा पुन्हा एकदा राजकीय प्रवासाला सुरुवात करणार असल्याचे नुकतेच बोलले जात होते. शेवटी, गोविंदा मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या गटात सामील झाला आणि शिंदे यांचा पक्ष शिवसेना स्वीकारला. Actor who gave Hindi super hit film entry into Shiv Sena

आगामी लोकसभा निवडणुकीत गोविंदाला तिकीट मिळेल, अशी अपेक्षा आहे. ते उत्तर पश्चिम मुंबई लोकसभा मतदारसंघातून निवडणूक लढवणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे. अभिनेत्री करीना कपूर आणि करिश्मा कपूर या शिवसेनेच्या स्टार प्रचारक असतील अशी चर्चा आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

लोकसभा निवडणुकीची घोषणा काही आठवड्यांपूर्वी झाली होती. महाराष्ट्रातील पहिल्या ६ जिल्ह्यांमध्ये १९ एप्रिलला मतदान होणार आहे. या पार्श्वभूमीवर विविध पक्षांकडून तयारी सुरू आहे. अभिनेता गोविंदाने आता एकनाथ शिंदे यांच्या शिवसेनेत प्रवेश केला आहे. काही दिवसांपूर्वी गोविंदाने मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्याशी भेट घेतली होती. यानंतर गोविंदा लवकरच शिंदे गटात सामील होणार असल्याचे बोलले जाऊ लागले. अखेर त्यावर शिक्कामोर्तब झाले आहे. एकनाथ शिंदे यांच्या वर्षा निवासस्थानी झालेल्या बैठकीत गोविंदाने पक्षात प्रवेश केला.

अभिनेता गोविंदाची प्रतिक्रिया
त्यानंतर पत्रकार परिषदेत एकनाथ शिंदे यांनी गोविंदाचे शिवसेनेत स्वागत केले. “आज शिवजयंतीच्या शुभदिनी, मी लोकप्रिय अभिनेते गोविंदाचे शिवसेनेत स्वागत करतो. त्यांचे अभिनंदन. ते जमिनीत खोलवर रुजलेली व्यक्ती आहेत. ते स्टार प्रचारक म्हणून काम करतील. त्यांनी स्पष्टपणे सांगितले आहे की ते कोणतेही तिकीट नको, असे एकनाथ शिंदे यावेळी म्हणाले. पत्रकारांशी संवाद साधताना गोविंदाने एकनाथ शिंदे यांचे आभार मानले असल्याचे सांगण्यात येत आहे. “नमस्कार, नमस्कार, जय महाराष्ट्र. मी माननीय एकनाथ शिंदे यांचे आभार मानतो. देवाच्या कृपेने आज मी या पक्षात सामील होत आहे. मी 2004 ते 2009 या काळात राजकारणात सक्रिय होतो. त्यानंतर जेव्हा मी बाहेर पडलो तेव्हा मला वाटले की मी पुन्हा कधीच प्रवेश करणार नाही.पण 2010 ते 2024 या 14 वर्षांच्या वनवासानंतर ज्या पक्षात रामराज्य आहे, त्याच पक्षात मी एकनाथ शिंदे यांच्या कृपेने आलो आहे. मी त्यांचे आभार मानतो, असे गोविंदा म्हणाले.


Sahebrao Thakare

वेगवान ऑनलाईनमध्ये मुख्यसंपादक म्हणून कार्यरत. २४ वर्षांपूर्वी वृत्तपत्रातून पत्रकारितेची सुरुवात. सकाळ, पुण्यनगरी, पुढारी,अॅग्रोवन, टीव्ही ९ मराठी, पत्रकार म्हणून काम. २०१४ पासून वेगवान न्यूज, वेगवान नाशिक, इंडिया हिंदी न्यूज, बीजनेस बातम्यांचे संपादकीय म्हणून काम पाहत आहे. राजकारण, टेक, क्राईम,शेती, उद्योग, खेळ,बीजनेस विषयातील बातम्यांमध्ये हातखंडा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button