शेती

मंत्री छगन भुजबळ यांच्याकडून दरसवाडी-डोंगरगांव पोहोच कालव्याच्या कामाची पाहणी

मंत्री छगन भुजबळ यांच्याकडून दरसवाडी-डोंगरगांव पोहोच कालव्याच्या कामाची पाहणी


 

वेगवान// नाशिक// एकनाथ भालेराव
येवला,दि.२४ जून 2024:- राज्याचे अन्न, नागरी पुरवठा व ग्राहक संरक्षण मंत्री छगन भुजबळ यांनी आज बाळापूर परिसरात सुरू असलेल्या दरसवाडी डोंगरगाव पोहोच कालव्याच्या कामाची पाहणी केली. यावेळी पाहणी करत मंत्री छगन भुजबळ यांनी काम अतिशय जलद गतीने पूर्ण करण्याच्या सूचना संबंधित यंत्रणेला दिल्या.

यावेळी माजी जिल्हा परिषद अध्यक्ष राधाकिसन सोनवणे, अरुण थोरात, विधानसभा अध्यक्ष वसंत पवार,कार्याध्यक्ष ज्ञानेश्र्वर शेवाळे, शहराध्यक्ष दिपक लोणारी, मोहन शेलार, प्रा.ज्ञानेश्वर दराडे, गणपत कांदळकर, मकरंद सोनवणे, सचिन कळमकर, संतोष खैरनार, सुनील पैठणकर, गोटु मांजरे, सुमित थोरात, सचिन सोनवणे, विशाल परदेशी,महेश गादेकर, गणेश गवळी, योगेश तक्ते, राकेश कुंभारे, यांच्यासह वर्मा कुटुंबातील सदस्य व पदाधिकारी उपस्थित होते.

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
नाशिक व्हॅाटस्अप चॅनलJoin

शिवसृष्टी प्रकल्पाच्या कामाची पाहणी

छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या जीवनावर आधारित भव्य दिव्य असा शिवसृष्टी प्रकल्प येवला शहरात साकारण्यात येत आहे. आज राज्याचे अन्न, नागरी पुरवठा व ग्राहक संरक्षण मंत्री छगन भुजबळ यांनी या सुरू असलेल्या प्रकल्पाच्या कामाची पाहणी केली. या प्रकल्पाचे काम वेळेत पूर्ण करण्याच्या सूचना त्यांनी यावेळी संबंधित यंत्रणेला दिल्या.


एकनाथ भालेराव

वेगवान ऑनलाईनमध्ये येवला तालुका प्रतिनिधी म्हणून कार्यरत. २४ वर्षांपूर्वी वृत्तपत्रातून पत्रकारितेची सुरुवात. गांवकरी, देशदूत,, पुण्यनगरी,लोकमत पत्रकार म्हणून काम. २०१४ पासून वेगवान न्यूज, वेगवान न्यूज येवला प्रतिनिधी म्हणून काम पाहत आहे. राजकारण, टेक, क्राईम,शेती, उद्योग, खेळ,बीजनेस विषयातील बातम्यांमध्ये

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!