नाशिक क्राईम

नाशिकःबॅंकेतील ग्राहकांचे 5 कोटीचे दागिनेच पळविलेःतुमचं सोनं आहे का गेलं..


वेगवान नाशिक

नाशिक, ता. 6 में  2024   : जुना गंगापूर नाका येथील आयसीआयसीआय होम फायनान्स कंपनी शाखेच्या लॉकरमधील 222 ग्राहकांचे 5 कोटी रुपयांचे सोने दोन चोरट्यांनी चोरून नेले. ही घटना बँकेतील सीसीटीव्हीत कैद झाली असून, सरकारवाडा पोलिसात घरफोडीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. Jewels worth five crores sold from Nashik

शेतकंर्यासाठी महत्वाची बातमी: उद्या पासून नाफेडसह एनसीसीएफ ची कांदा खरेदी सुरू होणार

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
whatsapp channelJoin

जयेश कृष्णदास गुजराथी (रा. खंडेराव नगर, पाथर्डी फाटा) यांच्या फिर्यादीनुसार, ते जुना हे गंगापूर नाका येथील आयसीआयसीआय होम फायनान्स शाखेचे प्रशासकीय व्यवस्थापक आहेत. शाखा व्यवस्थापक चंद्रकांत मुठेकर यांनी शनिवारी (4 एप्रिल) सकाळी शाखा खोलली.  त्यानंतर गोल्डन लायनचे किरण जाधव दिवसभर शाखेत काम करायचे.

विजय करंजकर यांच्यासह शिंदे गटात कोण करणार प्रवेश

दुपारी १.४५ च्या सुमारास ग्राहकांनी त्यांची सोन्याची नाणी सेफ्टी लॉकरमध्ये ठेवली. त्यावेळी ग्राहक आणि क्रेडिट मॅनेजर सिद्धांत दोघांनीही किल्लीने लॉकर उघडले असते तर लॉकर रिकामे झाले असे आढळून आले.  त्यानंतर लगेचच सीसीटीव्ही तपासल्यानंतर शनिवारी (ता.४) पहाटे ३ वाजण्याच्या दरम्यान दोन संशयितांनी व्यवसाय व्यवस्थापक कार्यालयाच्या खिडकीतून आत प्रवेश केला.
संशयिताने सुरक्षा लॉकरच्या चाव्या मिळवून 222 ग्राहकांच्या लॉकरमधून 13,385.53 ग्रॅम सोने, सुमारे 4 कोटी 92 लाख रुपये चोरले. याप्रकरणी सरकारवाडा पोलिसांनी घरफोडीचा गुन्हा दाखल केला आहे.

सोयाबीनच्या दरात ह्या कारणाने सुधारणा, भविष्यात वाढतील का भाव?

चित्रपटासारखी चोरी

चोरट्यांनी सिनेमा हॉल मालकाच्या घरात घरफोडी केली आहे. 25 ते 30 वयोगटातील दोघेही संशयास्पद असून, एकाच्या डोक्यावर पांड्या रंगाची हुडी आहे आणि दुसऱ्याच्या डोक्यावर पांड्या रंगाची टोपी आहे. चोरट्यांनी संशयास्पद लॉकरच्या प्रमुख शाखांची झडती घेतली आणि 222 ग्राहकांचे 4 कोटी 92 लाख रुपये चोरले.

शरद पवारांनी उध्दव ठाकरेंना रुम मधून बाहेर काढले व्हिडीओ व्हायरलं


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!