नाशिक क्राईम

नाशिक मध्ये पाच लोकांची आत्महत्या


वेगवान नाशिक

नाशिक,ता. 6 में 2024  शहरातील विविध भागात राहणाऱ्या पाच जणांनी रविवारी आत्महत्या केली. पंचवटी, इंदिरानगर, मुंबईनाका, गंगापूर आणि अंबड येथील पोलीस ठाण्यात मृत्यूची नोंद करण्यात आली आहे.

तुम्ही खात असलेल्या मसल्यामध्ये लाकडाच्या भुश्याची भेसळ

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
whatsapp channelJoin

पखाल रोड परिसरात घडलेल्या पहिल्या घटनेत गीता विनायक कांबळे (70, अलिविया एपी लेन, रॉयल कॉलनी, जवाहरी पार्क) या वृद्ध महिलेने रविवारी दुपारच्या सुमारास अज्ञात कारणावरून बेडरूममध्ये पंख्याला साडीच्या सहाय्याने गळफास घेऊन आत्महत्या केली. . ही घटना उघडकीस येताच तिला तत्काळ जिल्हा रुग्णालयात दाखल केले असता उपचारादरम्यान तिचा मृत्यू झाला. याप्रकरणी मुंबई पोलीस ठाण्यात आत्महत्येचा गुन्हा दाखल करण्यात आला असून, पुढील तपास कॉन्स्टेबल शेख करीत आहेत.

नाशिकःबॅंकेतील ग्राहकांचे 5 कोटीचे दागिनेच पळविलेःतुमचं सोनं आहे का गेलं..

दुसऱ्या घटनेत राम नरेश बर्विला भैसट (३१, श्री गुरुजी हॉस्पिटलच्या मागे, बांधकाम साईटवर) नावाच्या प्रवाशाने राहत्या घराजवळील केबलला झाडाला गळफास लावून आत्महत्या केली. हरीश झोडे यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, गंगापूर पोलिस ठाण्यात अकस्मात मृत्यूची नोंद करण्यात आली असून, पुढील तपास हवालदार मोरे करीत आहेत.

शेतकंर्यासाठी महत्वाची बातमी: उद्या पासून नाफेडसह एनसीसीएफ ची कांदा खरेदी सुरू होणार

तिसऱ्या घटनेत पूनम गणेश सोनवणे (24, अन्नपूर्णा रो-हाऊस, कारगिल चौक, दत्तनगर) हिने 17 मार्च रोजी अज्ञात कारणावरून आपल्या राहत्या घरी टॉयलेट क्लीनरचे सेवन केले. हा प्रकार लक्षात येताच तिला तातडीने लाईफकेअर रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. त्यानंतर तिला मुंबईनाका परिसरातील एपेक्स रुग्णालयात हलवण्यात आले, तेथे उपचारादरम्यान तिचा मृत्यू झाला. याप्रकरणी डॉ.रोशन कुमावत यांनी दिलेल्या माहितीनुसार अंबड पोलीस ठाण्यात अपमृत्यूची नोंद करण्यात आली असून अधिक तपास हवालदार अहिर राव करीत आहेत.

नाशिकःबॅंकेतील ग्राहकांचे 5 कोटीचे दागिनेच पळविलेःतुमचं सोनं आहे का गेलं..

चौथ्या घटनेत सिद्धेश्वर देविदास चव्हाण (43, न्हावी गल्ली, काळा राम मंदिराचा पूर्व दरवाजा) यांनी रविवारी अज्ञात कारणावरून राहत्या घरातील हॉलमध्ये पंख्याच्या हुकला दोरीने गळफास घेऊन आत्महत्या केली. हा प्रकार त्यांच्या लक्षात येताच हेमंत पवार यांनी त्यांना तातडीने जिल्हा रुग्णालयात दाखल केले, मात्र वैद्यकीय सूत्रांनी त्यांना मृत घोषित केले. याप्रकरणी पंचवटी पोलिस ठाण्यात आत्महत्येचा गुन्हा दाखल करण्यात आला असून, पुढील तपास हवालदार वाडेकर करीत आहेत.

पाचवी घटना पाथर्डी फाटा परिसरात घडली. अमित एकनाथ बोरसे (20, रा. सुमन आपा, गजानन महाराज मंदिरासमोर, चांगले चुंगली हॉटेलसमोर, पाथर्डी फाटा) या युवकाने रविवारी दुपारी राहत्या घरात पंख्याच्या हुकला दोरीने गळफास घेऊन आत्महत्या केली. यामुळे त्यांचे निधन झाले. सोमनाथ बोरसे यांनी दिलेल्या माहितीनुसार इंदिरानगर पोलिस ठाण्यात मृत्यूची नोंद करण्यात आली असून, पुढील तपास हवालदार शेख करीत आहेत.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!