Nashik Business

Honda ची इलेक्ट्रिक सायकल 2000 हजारात घरी येणार! Honda’s electric bicycle

Honda's electric bicycle


वेगवान नाशिक /

नवी दिल्लीः 4 में 2024-  आतापर्यंत, तुम्ही प्रसिद्ध दुचाकी उत्पादक कंपनी Honda ची फक्त स्कूटर किंवा बाइक्स पाहिल्या असतील, पण आता Honda आपली उत्कृष्ट इलेक्ट्रिक सायकल बाजारात आणण्याच्या तयारीत आहे. या वर्षीच ही सायकल बाजारात दाखल होणार असल्याचे बोलले जात आहे. या इलेक्ट्रिक सायकलचा लूक खूपच आकर्षक आहे, आणि तुम्ही ती फक्त 2,000 रुपयांमध्ये घरी आणू शकता. आता मी तुम्हाला या इलेक्ट्रिक सायकलबद्दल अधिक सांगतो. Honda’s electric bicycle will come home for 2000 thousand!

अर्र..दिंडोरी लोकसभा मतदार संघातील या लोकांचे अर्ज बाद

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
whatsapp channelJoin

वेग

आम्ही तुम्हाला सांगतो की होंडाच्या इलेक्ट्रिक सायकलचे नाव Honda E MTB आहे. त्याची गती आणि श्रेणी देखील खूप प्रभावी आहे. हे तुम्हाला तब्बल 80 किलोमीटरची रेंज देते. या सायकलचा टॉप स्पीड 45 किलोमीटर प्रति तास आहे. ही सायकल लवकरच बाजारात दाखल होणार असून, तुम्ही ती सहज खरेदी करू शकता.

Onion export कांदा निर्यात उठविली अन… कांद्याला मिळाला एवढा भाव

बॅटरी आणि मोटर:

ही सायकल अतिशय शक्तिशाली बॅटरी पॅकसह येते. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की ते लिथियम लोह बॅटरी पॅकसह सुसज्ज आहे. शिवाय, त्यात एक अतिशय शक्तिशाली मोटर बसवण्यात आली आहे. मी तुम्हाला सांगतो की या सायकलमध्ये 36 mAh पॉवर जनरेट करण्याची क्षमता असलेली मोटर बसवण्यात आली आहे. ही मोटर BLDC तंत्रज्ञानाने बनवली आहे. यात 250-वॅटची मोटर आहे, जी तुम्हाला स्कूटरप्रमाणेच परफॉर्मन्स देते.

भारतीताईच्या विजयासाठी केंद्राची खेळीःकांदा निर्यात उठविली ! हा व्हिडीओ पोहचला केंद्रात

Honda E MTB ची किंमत:

असे मानले जात आहे की या सायकलची किंमत 19,989 रुपये असू शकते. परंतु जर तुमचे बजेट इतके वाढले नाही तर तुम्ही ते EMI वर देखील खरेदी करू शकता. यासाठी तुम्हाला फक्त 2,000 रुपयांचा मासिक हप्ता भरावा लागेल. तुम्हाला हा हप्ता फक्त 9 महिन्यांसाठी भरावा लागेल. अशाप्रकारे, तुम्ही केवळ 2,000 रुपयांमध्ये उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह एक सायकल घरी आणू शकता.

……”पेटवा मशाली,” भुजबळ समर्थकांच्या त्या मेसेजचा चा अर्थ काय?


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!