Nashik Business

बॅंकेने ओढून आणलेल्या नव्या गाड्यांची स्वस्तामध्ये विक्री Buy cars at low prices

Sale of new cars brought by the bank at cheap prices Buy cars at low prices


वेगवान नाशिक / जगदीश सानप

नवी दिल्ली, 2 में 2024  Buy cars at low prices “कमी किमतीत गाड्या खरेदी करा. प्रत्येकाला चारचाकी किंवा दुचाकी वाहन आपल्या दारात हवे असते. नवीन वाहनांच्या लाँचिंगच्या वाढत्या दरामुळे मध्यमवर्गीय लोकांचे कार घेण्याचे स्वप्न अनेकदा अपूर्णच राहते.

पण आता तसे होणार नाही, कारण आता तुम्ही तुमच्या बजेटमध्ये चारचाकी आणि दुचाकी दोन्ही वाहने खरेदी करू शकता, म्हणजे चारचाकी 1 लाखात आणि दुचाकी किंवा स्कूटर 15 ते 20 हजारात.”( bank auction car )  म्हणजे बॅंक कर्जाचे हप्त न भरल्यामुळे गाड्या ओढून आणून त्याचा लिलाव करतात. Do you want the cars towed by the bank? Exciting for cheap

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
whatsapp channelJoin

त्यासोबत, जेव्हा आपण नवीन कार किंवा मोटारसायकल खरेदी करतो आणि नंतर ती वापरल्यानंतर पुन्हा विक्रीसाठी बाजारात नेतो तेव्हा त्याची किंमत कमी होते. म्हणूनच या किमतीमुळे अडचणीत असलेले लोक नवीन गाड्यांऐवजी सेकंड हँड कारची निवड करतात. बघा, जास्त पैसे खर्च करण्याची गरज नाही. आपण नेहमी बाजारात वापरलेल्या कार आणि मोटरसायकलची खरेदी-विक्री पाहतो.

कमी किमतीत ब्रँडेड गाड्या कशा घ्यायच्या? बँकांकडून कारचा लिलाव. हे असे काहीतरी आहे ज्याबद्दल तुम्ही विचार करत आहात? जास्त विचार करू नका, आम्ही या लेखाच्या माध्यमातून काही माहिती घेऊन आलो आहोत ज्यामुळे तुमचे कार घेण्याचे स्वप्न पूर्ण होण्यास मदत होईल. जेव्हा बँका वाहने खरेदी करण्यासाठी कर्ज देतात, तेव्हा ते चारचाकी आणि चारचाकी वाहनांचा लिलाव करतात. या लिलावांमध्ये, कारची किंमत लक्षणीयरीत्या कमी आहे, साधारणपणे मूळ किंमतीपेक्षा सुमारे 3% कमी. उदाहरणार्थ, जर एखाद्या कारची किंमत 10 लाख असेल, तर तुम्ही तीच कार बँकेच्या लिलावात 30% कमी म्हणजे 3 लाखांमध्ये खरेदी करू शकता.

परंतु हे बँकेचे लिलाव कधी होतात हे समजून घेणे, त्यात सहभागी होणे आणि कार खरेदी करण्यासाठी ठेवीची रक्कम देखील भरणे आवश्यक आहे. आम्ही या लेखाद्वारे या सर्व पैलूंचा तपशीलवार समावेश केला आहे. कारसाठी बँक लिलाव.

आजकाल अनेक बँका ग्राहकांना वाहन खरेदी करण्यासाठी वाहन कर्ज देतात. आणि जर ग्राहकाने हप्ते भरले नाहीत, म्हणजे त्या वाहन खरेदीचे EMI, तर बँका ग्राहकाला मर्यादित कालावधी देतात ज्यामध्ये ग्राहकाला त्याचे डिफॉल्ट हप्ते भरावे लागतात आणि जर ग्राहकाने तसे केले तर खाजगी आणि सरकारी बँका चला. जप्त करणे उर्वरित रक्कम वसूल करण्यासाठी गाड्यांचा लिलाव करा.

 ब्रँडेड कारचेस्वप्न पूर्ण 

जर तुम्ही मारुती स्विफ्ट डिझायर तुमच्या दारात उभी असल्याचे स्वप्न पाहत असाल तर तुम्ही या बँक लिलावात सहभागी व्हावे. जेव्हा विविध बँका त्यांच्या ताब्यात घेतलेल्या गाड्या विकतात तेव्हा अगदी कमी किमतीत नवीन गाड्यांचा लिलाव केला जातो.

बँकांकडून वाहन लिलावाची प्रक्रिया 

खाजगी किंवा सार्वजनिक क्षेत्रातील बँकांच्या बाबतीत लिलाव प्रक्रिया नियंत्रित केली जाते. तिथे आधी लिलावाची तारीख जाहीर केली जाते. यासंबंधीच्या जाहिराती ऑनलाइन आणि ऑफलाइन माध्यमांद्वारे लोकांपर्यंत पोहोचवल्या जातात. या जाहिरातीद्वारे चारचाकी किंवा दुचाकी खरेदी करण्यास इच्छुक असलेले अनेक लोक लिलावाच्या ठिकाणी उपस्थित राहतात. आणि ठरलेल्या वेळी बँकेचे अधिकारी लिलाव सुरू करतात,

कमी किमतीत कार खरेदी करा कार लिलावात बोली लावण्यापूर्वी कार डिपॉझिट भरणे अनिवार्य आहे. ,

वाहन लिलावात भाग घेतल्यानंतर बँकेकडून तुमच्याकडून ठराविक रक्कम ठेव म्हणून घेतली जाते. वाहनासाठी ठेव रक्कम 10 टक्के म्हणजेच 13500 रुपये असू शकते.

तुम्हाला बँक ऑटो लिलावात सहभागी व्हायचे असल्यास हे वाचा

जर तुम्हाला बँक कार लिलावात सहभागी व्हायचे असेल तर सर्वप्रथम तुम्ही सर्व सरकारी आणि खाजगी बँकांच्या वेबसाइटवर सतत लक्ष ठेवावे. या वेबसाइटद्वारेच बँका त्यांच्या वाहनांसाठी राइट ऑफ तारखा जाहीर करतात. वाहनांच्या किमतींचीही अनेकदा थेट जाहिरात केली जाते. कारसाठी बँक लिलाव

हन खरेदी केल्यानंतर संबंधित कागदपत्रांची पूर्तता कशी करावी?

तुम्हाला बँकेच्या लिलावातून खरेदी केलेल्या कारची कागदपत्रे लिलावातच पूर्ण करावी लागतील. तसेच, बँक तुमच्या नावाने एक प्रमाणपत्र जारी करते की तुम्ही कार लिलावात खरेदी केली आहे. त्यामुळे लिलावात खरेदी केलेली चारचाकी किंवा दुचाकी तुमच्या नावावर ठेवण्याचा अतिरिक्त फायदा तुम्हाला मिळतो.

 

बॅंकेचा लिलाव सुरु होण्याअगोदर आमचे बिझनेस बातम्यांचे अपडेट तुम्हाला प्राप्त होईल आपण खालील  या लिंकवरुन आमचे वेगवान मराठी चॅनल फॅालो करा


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!