Life Style

Realme सर्वात स्वस्त फोन 5G मोबाईल लॅान्च, सोबत 50 MP कॅमेरा

Realme C65 सर्वात स्वस्त फोन 5G मोबाईल लॅान्च, सोबत 50 MP कॅमेरा पण येत आहे. चांगला बॅटरी बॅकअप पण मिळत असून यावर डिस्काऊंटही देण्यात आला आहे.


वेगवान नाशिक ( आनलाईन डेक्स )  

मुंबई, ता. 28 एप्रिल 2024 –  Realme ने भारतात आपला सर्वात स्वस्त 5G फोन लॉन्च केला आहे. कंपनीने Realme C65 5G सादर केला आहे, जो ब्रँडच्या परवडणाऱ्या C-सिरीजचा भाग आहे. Realme C65 5G मध्ये MediaTek Dimensity प्रोसेसर आहे आणि तो 50MP मुख्य रियर कॅमेरासह येतो.

डिव्हाइसला उर्जा देण्यासाठी, ते 5000mAh बॅटरीसह सुसज्ज आहे. तुम्ही बजेट-फ्रेंडली 5G फोन खरेदी करण्याचा विचार करत असल्यास, हे डिव्हाइस तुमच्या विशलिस्टमध्ये असू शकते. चला जाणून घेऊया या फोनची किंमत आणि इतर तपशील.

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
whatsapp channelJoin

Realme C65 5G किंमत आणि विक्री:

Realme ने हा फोन तीन कॉन्फिगरेशनमध्ये लॉन्च केला आहे. Realme C65 5G चा सर्वात स्वस्त व्हेरिएंट Rs च्या किमतीत येतो. १०,४९९. ही किंमत 4GB RAM + 64GB स्टोरेज वेरिएंटसाठी आहे. दुसरीकडे, 4GB RAM + 128GB स्टोरेज वेरिएंटची किंमत रु. ११,४९९. Realme ने 6GB RAM + 128GB स्टोरेज व्हेरिएंट Rs. १२,४९९. Realme Rs ची सूट देत आहे. 4GB रॅम प्रकारांवर 500 आणि रु. 6GB रॅम व्हेरिएंटवर 1000. हा फोन फेदर ग्रीन आणि ग्लोइंग ब्लॅक कलरमध्ये येतो.

वैशिष्ट्य काय आहेत?
Realme C65 5G मध्ये 120Hz रिफ्रेश रेटसह 6.67-इंचाचा LCD डिस्प्ले आहे. हे रिनोव्हेटर स्मार्ट टच वैशिष्ट्यासह येते. हा स्मार्टफोन MediaTek Dimensity 6300 प्रोसेसरवर चालतो आणि 6GB RAM आणि 128GB स्टोरेजपर्यंतचे पर्याय ऑफर करतो.

ऑप्टिक्सबद्दल बोलायचे झाल्यास, स्मार्टफोनमध्ये 50MP मुख्य लेन्स आणि 2MP दुय्यम लेन्स आहेत. समोर, कंपनीने 8MP सेल्फी कॅमेरा प्रदान केला आहे. 15W चार्जिंगसाठी समर्थनासह स्मार्टफोन 5000mAh बॅटरीद्वारे समर्थित आहे.

हे साइड-माउंटेड फिंगरप्रिंट सेन्सर आणि 3.5 मिमी ऑडिओ जॅकसह येते. फोन ड्युअल सिम, एअर जेश्चर, डायनॅमिक बटण, मिनी कॅप्सूल आणि इतर वैशिष्ट्यांना सपोर्ट करतो.


रविंद्र पाटील

रविद्र पाटील हे गेल्या सात वर्षापासून  सकाळ, लोकमत, दिव्य मराठी,  या दैनिकात उपसंपादक म्हणून काम पाहत. 1 जानेवारी 2024 पासून वेगवान समुहाचे उपसंपादक म्हणून काम पाहत आहे. वेगवान नाशिक व वेगवान मराठी वेबपोर्टलसाठी उपसंपादक म्हणून काम करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!