नाशिक शहरनाशिकचे राजकारण

बबनराव घोलपांचा ठाकरे गटाला जय महाराष्ट्र


वेगवान नाशिक न्यूज / Wegwan Nashik News 

नाशिक, ता. 6 एप्रिल 2024 – Babanrao Gholap News : 2024 च्या लोकसभा निवडणुकीपूर्वी शिवसेना ठाकरे गटात (शिवसेना यूबी) मोठा बदल झाला आहे. माजी मंत्री बबनराव घोलप आज शिवसेनेच्या गटात प्रवेश केला आहे. मुख्यमंत्र्यांच्या उपस्थितीत दुपारी चारच्या सुमारास बबनराव घोलप वर्षा बंगल्यात प्रवेश केला. Babanrao Gholpancha Thackeray Gatala Jai Maharashtra

गेल्या काही दिवसांपासून बबनराव घोलप ठाकरे गटावर नाराज आहेत. बबनराव घोलप यांना शिर्डी (शिर्डी लोकसभा मतदारसंघ) मधून उमेदवारी न दिल्याने नाराजी असल्याचे बोलले जात आहे. ते आज शिंदे गटात सामील झाले आहे.. मात्र, बबनराव घोलप यांचे पुत्र योगेश घोलप यांच्या भूमिकेवर अद्याप विचार सुरू आहे. घोलप यांच्यासह आणखी काही अधिकारी शिंदे गटात सामील होण्याची शक्यता आहे.

नाशिक व्हॅाटसअप ग्रुपJoin
whatsapp channelJoin

“राजीनाम्यानंतर दोन महिने, कोणीही माझ्याशी संपर्क साधला नाही”

बबनराव घोलप यांनी आज पत्रकारांशी संवाद साधला. ते म्हणाले, “माझ्यावर अन्याय झाला आहे. मी याबाबत संजय राऊत यांना माहिती दिली. त्यांनी माझी वकिली करणार असल्याचे सांगितले, पण त्यांनी माझे ऐकले नाही. मी राजीनामा देऊन दोन महिने झाले. तेव्हापासून कोणीही संपर्क साधला नाही. मी. म्हणूनच मी एकनाथ शिंदे यांच्या पक्षात प्रवेश करत आहे.

बबनराव घोलप यांनी मिलिंद नार्वेकरांवर निशाणा साधला

मिलिंद नार्वेकर कोण आहेत? त्याचे म्हणणे ऐकले जात आहे.  आम्ही 50 वर्षे काम केले आहे. पण आमचे म्हणणे ऐकून घेतले जात नाही. पक्ष तुटला तरी त्याचे ऐकतात. ते त्याला इतके महत्त्व का देत आहेत? मला संपर्कप्रमुख पदावरून का काढून टाकण्यात आले? बबनराव घोलप यांनी शिवसेना ठाकरे गटाला (शिवसेना उब) जय महाराष्ट्र म्हणत हल्लाबोल केला असून, त्यावर अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही. बबनराव घोलप यांचा राजीनामा हा उद्धव ठाकरेंच्या शिवसेनेला मोठा धक्का मानला जात आहे.


Sahebrao Thakare

वेगवान ऑनलाईनमध्ये मुख्यसंपादक म्हणून कार्यरत. २४ वर्षांपूर्वी वृत्तपत्रातून पत्रकारितेची सुरुवात. सकाळ, पुण्यनगरी, पुढारी,अॅग्रोवन, टीव्ही ९ मराठी, पत्रकार म्हणून काम. २०१४ पासून वेगवान न्यूज, वेगवान नाशिक, इंडिया हिंदी न्यूज, बीजनेस बातम्यांचे संपादकीय म्हणून काम पाहत आहे. राजकारण, टेक, क्राईम,शेती, उद्योग, खेळ,बीजनेस विषयातील बातम्यांमध्ये हातखंडा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!