नाशिक क्राईम

महाराष्ट्रः इलेक्ट्रिक बाईकच्या स्फोटात 7 जणांचा मृत्यू


वेगवान नाशिक / wegwan nashik

संभाजी नगर , 3 एप्रिल 23024 – छत्रपती संभाजी नगर परिसरात आज एका कापड दुकानाला भीषण आग लागली. या आगीत ७ जणांचा मृत्यू झाल्याची माहिती पोलिसांनी दिली, तर ९ जणांना वाचवण्यात यश आले. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, इलेक्ट्रिक बाइकच्या बॅटरीचा स्फोट झाल्याने ही आग लागली. या स्फोटामुळे आग लागल्याचा अंदाज व्यक्त करण्यात येत आहे.

प्रत्यक्षात काय घडले?

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

मिळालेल्या माहितीनुसार, पहाटे तीन वाजण्याच्या सुमारास अस्लम दर्जी यांच्या दुकानाला आग लागली. या दुकानातील इलेक्ट्रिक दुचाकीला बॅटरी चार्ज केल्याने आग लागल्याचे स्पष्ट झाले आहे. इमारतीच्या तळमजल्यावर असलेल्या या दुकानाला लागलेल्या आगीमुळे दुकानाच्या वरच्या मजल्यावर राहणाऱ्या एकाच कुटुंबातील 7 जणांना आपला जीव गमवावा लागला. आगीतून 9 जणांची सुटका करण्यात आली. मृतांमध्ये दोन भाऊ, त्यांच्या पत्नी, दोन लहान मुले आणि त्यांची आई, सर्व एकाच कुटुंबातील आहेत. हे कुटुंब शहरातील दुधाच्या व्यवसायात होते. या फ्लॅटमध्ये ते भाड्याने राहत होते. पहाटे लागलेली आग आणि संपूर्ण कुटुंबावरच हल्ला झाल्याने परिसरात दहशतीचे वातावरण निर्माण झाले आहे.

पहिल्या मजल्यावरील इमारतीचा मालक बचावला

या इमारतीच्या पहिल्या मजल्यावर इमारतीचा मालक राहत होता. मात्र आगीची माहिती वेळीच लागल्याने सुदैवाने तो बचावला. पहिल्या मजल्यावरील 7 जण वाचले. दुसऱ्या मजल्यावर राहणाऱ्या कुटुंबाला आगीची माहिती नव्हती. अशाप्रकारे या भीषण आगीत संपूर्ण कुटुंब जळून खाक झाले. इमारतीच्या तिसऱ्या मजल्यावर दोन लोक राहत होते. या दोघांचीही सुटका करण्यात आली आहे. शेख मनुद्दीन नावाच्या स्थानिक व्यक्तीला पहाटेच्या सुमारास कापड दुकानाला आग लागल्याचे प्रथमदर्शनी लक्षात आले. त्यांनी तातडीने संबंधित अधिकाऱ्यांना फोन करून माहिती दिली. अग्निशमन दल तातडीने घटनास्थळी दाखल झाले. त्यांच्या मदतीने 9 जणांना इमारतीतून सुखरूप बाहेर काढण्यात आले.

पोलीस काय म्हणाले?

या घटनेची माहिती देताना पोलीस आयुक्त मनोज लोहिया म्हणाले, “संभाजी नगर येथे पहाटे ३-४ च्या सुमारास ही घटना घडली. कॅन्टोन्मेंट परिसरातील अस्लम टेलर यांच्या टेलरिंगच्या दुकानाला बॅटरीमुळे आग लागल्याची प्राथमिक माहिती आहे. . गाडी.” दुकानातील कपडे पूर्णपणे जळून खाक झाले आहेत. “दुकानाच्या वरच्या मजल्यावर राहणाऱ्या कुटुंबाचा आगीत मृत्यू झाला. त्यात 2 पुरुष, 3 महिला आणि 2 मुलांचा समावेश आहे.”


Sahebrao Thakare

वेगवान ऑनलाईनमध्ये मुख्यसंपादक म्हणून कार्यरत. २४ वर्षांपूर्वी वृत्तपत्रातून पत्रकारितेची सुरुवात. सकाळ, पुण्यनगरी, पुढारी,अॅग्रोवन, टीव्ही ९ मराठी, पत्रकार म्हणून काम. २०१४ पासून वेगवान न्यूज, वेगवान नाशिक, इंडिया हिंदी न्यूज, बीजनेस बातम्यांचे संपादकीय म्हणून काम पाहत आहे. राजकारण, टेक, क्राईम,शेती, उद्योग, खेळ,बीजनेस विषयातील बातम्यांमध्ये हातखंडा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button