नाशिक शहर

नाशिक -मुंबई महामार्गावर टेम्पो उलटला


वेगवान नाशिक / wegwan Nashik 

नाशिक, 8 जानेवारी 24  Nashik News नाशिक ते मुंबई या प्रवासाला रविवारी सायंकाळी अनपेक्षित वळण लागले. पंधरा महिला प्रवासी घेऊन जाणाऱ्या टेम्पोला आनंदवनजवळ अपघात झाला, त्यात नऊ जण जखमी झाले. नोंदणी क्रमांक MH.15.GV.2809 असलेला टेम्पो पलटी झाल्याची दुर्दैवी घटना घडली.

दीपक गांगड (25), संदीप गरळ (27), सुनील भाटे (23), पुष्पा घारे (24), रूपाली जाधव (28), बानू शेख (30), सविता किसन शिवरे (18), अशी जखमींची नावे आहेत. रवीना. मध्ये केले आहे. मारुती शिंदे (18), पिंताबाई राजेंद्र शिंदे (30, सर्व रा. घोटी.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

अपघाताची माहिती मिळताच गोंदे फाटा येथे तैनात असलेल्या जगद्गुरू नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या मोफत रुग्णवाहिका तातडीने अपघातस्थळी पोहोचल्या. जखमींना तातडीने उपचारासाठी घोटी ग्रामीण रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. सर्व बाधित लोक लवकर बरे होण्यासाठी डॅाक्टर प्रयत्न करत आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button