शेती

Niphad News निफाडः धावता ट्रक पुलाच्या खाली कोसळला

Niphad News रस्त्याने जाणारा ट्रक पुलाच्या खाली कोसळला ही घटना काल घडली.


वेगवान नाशिक / wegwan nashik  / रमेश पाटील 

निफाडः 7 जानेवारी 23  निफाड तालुक्यातील पिंपळस येथे कापसाचा माल घेऊन जाणारा ट्रक पुलाचे रेलिंग तोडून नाल्यात पडला. या अपघातात वाहन चालक गंभीर जखमी झाला असून त्याला तातडीने पुढील उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.Niphad News Niphad: Running truck fell under the bridge

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

सविस्तर माहिती अशी की, शनिवारी रात्री आठच्या सुमारास गुजरातमधून जाणारा लाल रंगाचा आयशर ट्रक छत्रपती संभाजीनगर येथून नाशिकच्या दिशेने जात होता. पिंपळस गावाजवळील रस्त्यावरील तीव्र वळणाचा अंदाज न आल्याने चालकाचे वाहनावरील नियंत्रण सुटले, परिणामी पुलाखालील नाल्याला धडकली. चालक गंभीर जखमी झाला असून त्याला तातडीने निफाड येथील शासकीय रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

“स्थानिक रहिवासी रस्त्यावरील धोकादायक वळणे आणि रात्रीच्या वेळी वाहनांच्या चकाकीबद्दल चिंता व्यक्त करतात, परिणामी वारंवार अपघात होत आहेत.”


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button