नाशिक शहर

Nashik news नाशिक मधून तीन मुली पळविल्या


वेगवान नाशिक / wegwen nashik / सुनिल भागवत 

नाशिक 7 जानेवारी 24   शहरातील वागवेगळ्या परिसरातून एक मुलगा आणि तीन महिला बेपत्ता झाल्याची घटना घडल्याने रहिवाशांनी नाराजी व्यक्त करत, काही उपद्रवांचा संशय व्यक्त करत पोलीस अधिकाऱ्याविरुद्ध अपहरणाची तक्रार दाखल केली आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

पहिली घटना सामनगाव रोड परिसरात घडली असून, जयप्रकाश नगर येथील मुलगी शुक्रवारी (5 डिसेंबर) सायंकाळपासून बेपत्ता झाली. कुटूंबियांना गैरकृत्य झाल्याचा संशय आल्याने नाशिकरोड पोलीस ठाण्यात तात्काळ गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पोलीस उपनिरीक्षक माळी सध्या अधिक तपास करत आहेत.

दुसऱ्या घटनेत सिडकोतील माऊली लॉन्स भागातील एका मुलाचा समावेश असून तो बुधवारपासून (३ डिसेंबर) बेपत्ता आहे. पालवुन यांनी आमिष दाखविल्याचा आरोप करणाऱ्या पालक पालकांविरोधात तक्रार दाखल करण्यात आली असून या घटनेची अंबड पोलीस ठाण्यात नोंद करण्यात आली आहे. अधिक तपास हवालदार टोपले करीत आहेत.

तेरा वर्षांपूर्वी इगतपुरी येथील १७ वर्षीय तरुणी गंगापूर गावात आली. मात्र, शुक्रवारपासून (5 डिसेंबर) तो बेपत्ता असल्याने त्याच्या कुटुंबात कुचराईचा संशय बळावला आहे. याप्रकरणी गंगापूर पोलीस ठाण्यात नोंद करण्यात आली असून अधिक तपास हवालदार सरनाईक करीत आहेत.

चौथी घटना जेलरोड परिसरात घडली असून, हनुमंत नगर येथील मुलगी गुरुवारी (दि. 4) रात्रीपासून बेपत्ता आहे. तिला कोणीतरी आमिष दाखवून पळवून नेण्याची शक्यता आहे. उपनगर पोलीस ठाण्यात गुन्ह्याची नोंद करण्यात आली असून सध्या पोलीस उपनिरीक्षक अधिक तपास करत आहेत.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button