नाशिक शहर

Nashik News सारडा सर्कल परिसरातील अतिक्रमणांवर लवकरच बुलडोझर फिरणार


वेगवान नाशिक / wegwan nashik 

नाशिक, 6 जानेवारी 24 Nashik news  : शारदा सर्कल ते दूध मार्केट या रस्त्यावरील अनधिकृत अतिक्रमणाचा प्रश्न सोडविण्यासाठी महापालिका प्रशासन सज्ज झाले आहे. एक समर्पित अतिक्रमण मोहीम क्षितिजावर असून महापालिका प्रशासनाकडून लवकरच कारवाई केली जाईल.Nashik News Bulldozers will soon move on encroachments in Sarada Circle area

बुधवारी (दि. ३) नगररचना विभागाच्या अधिकाऱ्यांसह अतिक्रमण पथकाने रस्त्याची पाहणी केली. त्यांनी अतिक्रमणधारकांना तातडीने अनधिकृत अतिक्रमण काढण्याचे निर्देश दिले. शारदा सर्कल ते भद्रकाली मार्केट परिसरात अतिक्रमणाचे प्रमाण लक्षणीय वाढले आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

संबंधित नागरिक आणि सामाजिक कार्यकर्त्यांनी तक्रारी नोंदवून अधिकाऱ्यांना अतिक्रमण हटाव मोहीम राबविण्याची विनंती केली आहे. प्रस्तावित कृती आराखड्याला मंजुरी देण्यात आली असून महापालिकेच्या अधिकाऱ्यांनी अतिक्रमण आणि व्यावसायिक ठिकाणेही ओळखली आहेत.

सर्दी, डोकेदुखी, घसादुखी, ताप या लक्षणांवर आवश्यक उपचार करण्याच्या सूचना वैद्यकीय विभागाला देण्यात आल्या आहेत. कोरोनाच्या काळात ऑक्सिजन प्लांटच्या बांधकामासोबतच झाकीर हुसेन हॉस्पिटलमध्ये बिटको आणि डॉ. ए रूम या नावाने ओळखले जाणारे समर्पित कक्ष उभारण्यात आले.

आयुक्तांनी परिस्थितीचा आढावा घेऊन बाळासाहेब ठाकरे रुग्णालय आणि झाकीर हुसेन रुग्णालयात विशेष कक्ष तयार करण्याच्या सूचना दिल्या आहेत. शहराचे वैद्यकीय अधीक्षक डॉ. तानाजी चव्हाण यांच्याकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, केरळमध्ये कोरोनाचा नवा प्रकार आढळून आला असला तरी नाशिकमध्ये अद्याप एकही रुग्ण आढळलेला नाही. नागरिकांनी घाबरून न जाता कोरोना नियमांचे पालन करण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button