नाशिक क्राईम

Nashik News घर बंद दिसलं की लुटलचं, त्यांचा हा क्रमचं कायमचाचं


वेगवान नाशिक / wegwan nashik

नाशिक, 3 जानेवारी 24 चोर पण एक -एक नमुने असतात, अशाच या चोरांना नाशिक पोलिसांनी परराज्यातून अटक केली आहे. हे चोरटे काय करायचे, घर बंद दिसलं की ते घर फोडायचे, मुद्देमाल लुटायचे आणि घेऊन जायचे. मात्र हे पोलीस आहेत. आणि त्यातल्या त्यात नाशिक पोलीस, नाशिक पोलीसांनी शोध सुरू केला आणि या चोरट्यांना अखेर जेर बंद केलं

या चोरराचे दिवसाढवळ्या बंद बंगल्यावर घरफोडी करायचे.  या गुन्हेगारी सूत्रधारांनी 24 डिसेंबर रोजी तब्बल 241,000 रुपये किमतीची रोकड, सोने, चांदीचे दागिने, घड्याळे आणि एअर पॉड्स लुटून नेले. पण ते फार दूर गेले नाहीत. सीसीटीव्ही फुटेज आणि टेक विझार्डरी यांचा समावेश असलेल्या काही चपळ गुप्तहेरांच्या कामामुळे, गुन्ह्यांचा उकल करणाऱ्या टीमने त्यांना गुजरातमधील वापी येथे पकडले.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

विशेष म्हणजे हा त्यांचा पहिला गुन्हा नाही.  हे दोघे गेल्या वर्षी घरफोडीसाठी पकडले गेले होते, काही दिवसांनी हे जामिनावर सुटले आणि पुन्हा घरफोडीच्या खेळात उतरण्याचा या चोरट्यांनी निर्णय घेतला.

रोहन भोळे, या ऑपरेशनमागील बुद्धिमत्ता असलेल्या चोराने, स्टॉक मार्केटमध्ये एक हातोटी होती. पण वरवर पाहता तेथे रोख रक्कम गमावली. बिनधास्त, त्याने घरफोडीच्या पैशातून त्याच्या उपक्रमांना निधी देण्याचा निर्णय घेतला. आता यालाच मी तुमच्या पोर्टफोलिओमध्ये विविधता आणणे म्हणतो.

 


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button