नाशिक क्राईम

नाशिकः बोलेरो, चारचाकी, दुचाकी चोरणारे चोरटे एक वर्षांनी पोलीसांच्या जाळ्यात


वेगवान नाशिक / wegwan nashik 

नाशिक, 1 जानेवारी 24  Nashik News  नाशिक एमआयडीसी पोलिसांनी एमआयडीसी (MIDC Police)  अंबड येथील सिमेन्स कंपनीत वर्षभरापूर्वी झालेल्या चोरीचा छडा लावला आहे. कॉन्स्टेबल सूर्यवंशी यांच्या नेतृत्वाखालील पोलिसांना सीमेन्स कंपनीच्या चोरीत सहभागी असलेल्या संशयित चोराची गुप्त माहिती मिळाली. (Nashik Police) 

प्रभारी पोलिस निरीक्षक मनोहर कारंडे यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलिस उपनिरीक्षक संदीप पवार, पाडेकर यांच्यासह अन्य सदस्यांसह एक पथक तयार करण्यात आले.Nashik: One such theft: Thieves who stole boleros, four-wheelers, two-wheelers are in the police net after one year.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

संशयिताला ताब्यात घेऊन त्याची कसून चौकशी केल्यावर पोलिसांनी त्याचा गुन्ह्यातील सहभाग शोधून काढला आणि त्यानंतर त्याला अटक केली. अधिक तपासादरम्यान, संशयिताने या गुन्ह्यात त्याचे साथीदार असल्याचे उघड केले. या साथीदारांचा शोध घेऊन त्यांना अटक करण्यात आली, ज्यामुळे चोरीचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला.

22 लाख किमतीचे तांबे, 5 लाख किमतीचे जेसीबी, 6 लाख किमतीची बोलेरो पिकअप, 6 लाख किमतीच्या दोन चारचाकी गाड्या, 15 हजार किमतीची दुचाकी, 4 हजार किमतीचे कटर मशीन असा एकूण 39 लाख 25 हजार किमतीचा चोरीला गेलेला माल आहे. , आणि 6 हजार रुपये किमतीची चारचाकी एवढा मुद्दे माल पोलीसांनी जप्त केलायं

 


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button