नाशिक ग्रामीण

Nashiki News नाशिकः शहरातील 51 लोकांचे रिपोर्ट काय निघाले


वेगवान नाशिक /

नाशिक, 29 डिसेंबर 23 –  COVID अपडेट: कोरोना चे नवे वेरिएंट उदयानंतर, नगरपालिका चिकित्सा विभागाने 51 जणांचे परीक्षणे केलीत. सर्व परीक्षणे नेगेटिव आल्याने, आता नाशिककर कोरोनामुक्त आहे. Nashik News Nashik: What is the report of 51 people in the city? परंतु, हे असतांना, चिकित्सा विभागाने सावधान राहण्याबाबत सुचवली आहे

राज्यात  कोरोना चे नवे वेरिएंट समोर आल्यानंतर नाशिक जिल्ह्यातील सिन्नर आणि त्र्यंबकेश्वरमध्ये कोरोना चा सकारात्मक रुग्ण सापडला,  म्हणजेच, नगरपालिका चिकित्सा विभागाने शहरी क्षेत्रातील रुग्णाचे नमूने घेतले. आधीनं, 51 रुग्णाची एंटीजन्ससाठी परीक्षणे केलीत.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

सर्वांचे अहवाल  मिळाले आहे, आणि त्यांचं निष्कर्ष घेतलंय कि ते सर्व नेगेटिव आहेत. टास्क फोर्सकडून राज्यभरात उपाययोजना सुरू करण्यात आल्या आहेत. गुरुवारी (ता. २८) डॉ. गंगाखेडकर यांच्यासोबत व्हिडिओ कॉन्फरन्सच्या माध्यमातून नाशिक महापालिकेच्या तयारीचा आढावा घेण्यात आला. कोरोना नियंत्रणात आणण्यासाठी चाचण्या वाढविण्याच्या सूचना करण्यात आल्या.

नागरिकांना मास्क वापरण्याची विनंती करण्यात आली आहे.  गर्दीच्या ठिकाणी मास्क वापरण्याचे आणि जन जागरूकता तयार करण्याचे निर्देश दिले गेले आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button