नाशिक क्राईम

Nashik News लग्नाअधीचा प्रियकर, नवरा नसतांना तिच्या घरी येऊन. तीन वर्ष….


वेगवान नाशिक / Nashik News / wegwan nashik  

नाशिक, ता. 23 डिसेंबर 23 प्रेम करणं किती त्रासदायक असू शकतं याचा प्रत्येय नाशिकमधील नुकत्याच घडलेल्या घटनेने आलायं एक धक्कादायक खुलासा या घटनेतून झालायं, आर. मरीमाता मंदिर, समतानगर टाकळी रोड, नाशिक येथील स्वप्नील शार्दुल नावाच्या व्यक्तीने एका विवाहित महिलेवर तीन वर्षांच्या कालावधीत वारंवार बलात्कार केल्याचा आरोप आहे. एक महिलेचे लग्ना अगोदर प्रेम संबंधाचे फोटो तिच्या  पतीला दाखवण्याची धमकी. देऊन  सदर आरोपी तिच्या घरी यायचा व हे तीन वर्ष चाललं

नाशिक येथील रहिवासी असलेल्या पीडितेने अखेर पोलिसांकडे जाण्याचे धाडस दाखवले, परिणामी आडगाव पोलिस ठाण्यात बलात्काराचा गुन्हा दाखल करण्यात आला. अधिकारी आता संशयिताचा शोध घेत आहेत.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

गाठ बांधण्यापूर्वी, पीडिता आणि शार्दुल प्रेमात गुंतले होते, त्यांच्या स्नेहाचे क्षण छायाचित्रांमध्ये कैद करत होते. तथापि, लग्नानंतर, शार्दुलने  आपली प्रियसी व नंतर दुस-याची असणारी पत्नी हिला आपले पहिल्या भेटी गाठीचे फोटो पतीस दाखविल किंवा सोशल मिडीयावर टाकील म्हणून तडजोड करून धमकीचा फायदा घेत बलात्कार केला.

असा यायचा तो घरी 

पुढील तीन वर्षांमध्ये, जेव्हाही पती घराबाहेर असायचा तेव्हा शार्दुल पीडितेच्या घरात जबरदस्तीने घुसायचा आणि तिच्यावर वारंवार हिंसाचार करायचा. सदर महिलेचा तो सतत घरात येत असल्यामुळे अजूबाजुला कुजबुज सुरु झाली, त्यामुळे सदर महिलेने त्यास तू घरी येऊ नको असे सांगितल्यानंतर त्याने तिला ब्लॅकमेल केलं. व तीन वर्ष शरीर संबंध ठेवले

संशयिताच्या वाढत्या आक्रमकतेला तोंड देत त्रस्त झालेलल्या महिलेने आपली दुर्दशा पोलिसांच्या निदर्शनास आणून न्याय मागण्याचा निर्णय घेतला. सहाय्यक निरीक्षक पाटील आता तपासाचे नेतृत्व करत आहेत, त्यांनी पीडितेच्या जीवनातील हा दुःखद अध्याय संपविण्याचा निर्धार केला आहे. हे एक स्पष्ट स्मरणपत्र आहे की संमती आणि आदर नेहमीच कोणत्याही नातेसंबंधाच्या केंद्रस्थानी असला पाहिजे आणि जेव्हा सीमांचे उल्लंघन केले जाते तेव्हा न्यायाचा विजय झाला पाहिजे.

मात्र लग्ना अगोदरचे प्रेम संबंध किती भयंकर असतात हे या घटनेवरुन सिध्द होते.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button