नाशिक ग्रामीण

CHANDWAD NEWS चांदवडला दुकाने पेटविली !


वेगवान नाशिक 

चांदवड, ता. 22 – डिसेंबर 23 –  चांदवड येथील काद्री सरकार रेफ्रिजरेशन आणि आकाश लेडीज शॉपला आग लागल्याची घटना दुर्दैवी आहे. या आगीत दुकानांचे लाखो रुपयांचे रेफ्रिजरेटर साहित्य आणि सौंदर्यप्रसाधनांचे झालेले नुकसान खरोखरच चिंताजनक आहे.

मिळालेल्या माहितीवरून असे दिसते की, काद्री सरकार रेफ्रिजरेशनवर ज्वलनशील पदार्थ फेकून अज्ञात चोरट्यांनी ही आग जाणून बुजून लावली असवी असा प्राथमिक अंदाजानुसार दोन्ही दुकानांमध्ये सुमारे 12 ते 15 लाखांचे नुकसान झाल्याचे दिसून आले , फ्रिज दुरुस्तीच्या दुकानात 10 ते 12 लाखांचे नुकसान झाले असून कटलरी दुकानाचे 3 ते 3.5 लाखांचे नुकसान झाले आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

आग आटोक्यात आणण्यात मालक अदनान मतीन शेख आणि मंगरूळ टोल प्लाझा येथील सोमा कंपनीच्या अग्निशमन दलाच्या तत्पर प्रतिसादाने महत्त्वाची भूमिका बजावली. मात्र, त्यांच्या प्रयत्नानंतरही फ्रीज, वॉशिंग मशिन, मशिनरी, ओव्हन, कुलर, स्पेअर पार्ट्स, सौंदर्यप्रसाधने, कटलरी, साड्या, शिलाई मशिनरी या मौल्यवान वस्तूंचे नुकसान झाले.

ही आग जाणूनबुजून ज्वलनशील साहित्य फेकून लावल्याचा संशय बळावत चांदवड पोलिस ठाण्यात आगीची तक्रार नोंदवण्यात आली आहे. चौकशीतून घटनेचे कारण समोर येईल आणि जबाबदार व्यक्तींचा शोध लागेल. पोलिस निरीक्षक कैलास वाघ या घटनेचा तपास करीत आहे.

या घटनेमागील हेतू उघड करण्यासाठी अधिकाऱ्यांनी सखोल तपास करणे आणि दोषींवर योग्य ती कारवाई करणे महत्त्वाचे आहे. याशिवाय, आगीमुळे झालेल्या आर्थिक नुकसानीतून वसुलीसाठी बाधित दुकानमालक संबंधित अधिकारी आणि विमा प्रदात्यांकडून मदतीची अपेक्षा आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button