नाशिक क्राईम

Nashik News नाशिकच्या तरुणीचा तसा व्हिडीओ काढला… आणि….


वेगवान नाशिक / Nashik News 

Nashik News  नाशिक, ता. 22 डिसेंबर 23 – शहरातील तरुणीचा अश्लील व्हिडिओ व्हायरल करण्याची धमकी देणाऱ्या मुंबईतील तरुणाविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. मुंबईतील या व्यक्तीने लग्नाच्या नावाखाली शहरातील तरुणीवर वारंवार अत्याचार केल्याचे उघड झाले आहे.

त्यानंतर, त्याने एक सुस्पष्ट व्हिडिओ प्रसारित करण्याची धमकी दिली आणि कायद्याची अंमलबजावणी करण्यास प्रवृत्त करून तिच्याशी लग्न करण्यास नकार दिला. या प्रकरणी मुंबई पोलिस ठाण्यात आयटी कायद्यान्वये तसेच बलात्काराचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

नावेद अन्सारी (रा. मालाड, मुंबई, 23 मालवणी चर्चजवळ) असे आरोपीचे नाव आहे. पीडित मुलगी आणि आरोपी हे ओळखीचे असून त्यांच्यात प्रेमसंबंध होते. २०२१ मध्ये आरोपीने पीडितेला लग्नाच्या विचारात फसवले. त्यानंतर त्याने तिला मुंबईनाका येथील संदीप हॉटेलसह शहरातील विविध लॉजवर नेऊन तिच्यावर लैंगिक अत्याचार केला.

या घटनांदरम्यान, संशयिताने दोन्ही व्यक्तींचे स्पष्ट फोटो आणि व्हिडिओ कॅप्चर केले. युवती लग्नाच्या तयारीत असताना संशयिताने भडक मजकूर उघड करण्याची धमकी देऊन लग्नाला पुढे जाण्यास नकार दिला. त्यामुळे ही बाब पोलिसांना कळविण्यात आली असून, वरिष्ठ निरीक्षक युवराज पत्की सध्या या घटनेचा कसून तपास करत आहेत.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button