नाशिक क्राईम

NASHIK नाशिकः तरुणावर तीघाचे वार…पैसेही केले लंपास


वेगवान  नाशिक /  wegwan nashik 

नाशिक, ता. 21 डिसेंबर 23 – दिंडोरी रोडवरील एका संतापजनक घटनेत तीन जणांच्या टोळीने एका तरुणावर हल्ला केल्याने पंचवटी पोलिस ठाण्यात खुनाच्या प्रयत्नाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. गोपाल गोरे, जना काकड आणि शुभम अशी या संशयितांची नावे असून त्यांनी पंचवटी भाजी मार्केट यार्डात पैशाच्या वादातून मोहम्मद अदाब हुसेन जाफरी (२६ लामखेडे माळा, पंचवटी) यांच्यावर हल्ला करून लुटले.Nashik: The youth was stabbed by three… money was also stolen

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मंगळवारी (दि. 19) रात्री जाफरी हे त्यांच्या नित्यक्रमाचा भाग म्हणून बाजारात गेले असता ही घटना घडली. संशयितांनी त्याच्याजवळ जाऊन पैशाची मागणी केली, मात्र त्याने नकार दिल्याने परिस्थिती आणखीनच वाढली. टोळीने जाफरी यांना शाब्दिक शिवीगाळ आणि शारिरीक प्राणघातक हल्ला केला, त्यांच्यापैकी एकाने त्याच्यावर धारदार शस्त्राने वार केला, गंभीर इजा करण्याच्या हेतूने सूचित केले.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

या हल्ल्यात जाफरी जखमी झाला आणि घटनास्थळावरून पळून जाण्यापूर्वी हल्लेखोरांनी त्याच्या खिशातील चार हजार रुपये जबरदस्तीने काढून घेतले. मोहम्मद अदब हुसेन जाफरी यांनी तातडीने घटनेची माहिती दिल्याने पंचवटी पोलिस ठाण्यात खुनाच्या प्रयत्नाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला.

सहाय्यक निरीक्षक पडोळकर सध्या या संतापजनक घटनेच्या चालू तपासावर देखरेख करत आहेत. मारहाण आणि दरोड्यात सहभागी असलेल्या संशयितांना पकडून त्यांना न्याय मिळवून देण्याचे काम पोलीस करत आहेत.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button