नाशिक क्राईम

नाशिकः महिलेची पिशवी घेऊन रिक्षा चालक पसार


वेगवान नाशिक /  wegwan nashik

नाशिक , 21 डिसेंबर 23 : रिक्षा प्रवासादरम्यान एका महिलेची कापडी पिशवी, सोन्या-चांदीचे दागिने आणि रोकड असा सुमारे एक लाख रुपयांचा ऐवज चोरीला गेल्याची संतापजनक घटना नाशिकमध्ये घडली आहे. पीडित महिला, पुनम विक्रम जाखवडे (44 रा. सैलानी बाबा दर्गा, जेलरोड) हिने चोरीची तक्रार नोंदवली, त्यामुळे पंचवटी पोलिस ठाण्यात अज्ञात रिक्षाचालकाविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला.

जाखवडे हे पेथरोड परिसरात फिरायला गेले असताना सोमवारी (दि. 18) रात्री ही दुर्दैवी घटना उघडकीस आली. त्या संध्याकाळी रिक्षाने प्रवास केल्यानंतर ती भक्तीधाम मंदिरासमोर मारुती वाहनातून उतरली तेव्हा चोरीची घटना घडली.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

रिक्षाचे भाडे देऊन जाखवडे यांनी तिची कापडी पिशवी मागच्या सीटवर ठेवली. दुर्दैवाने, भाडे ठरत असताना, चालकाने झपाट्याने बॅग घेऊन पळ काढला, त्यात रोख रक्कम आणि सुमारे 1 लाख किमतीचे सोन्या-चांदीचे दागिने होते.

याप्रकरणी तक्रार दाखल करण्यात आली असून, कॉन्स्टेबल सध्या या प्रकरणाचा कसून तपास करत आहेत. या चोरीत सहभागी असलेल्या अज्ञात रिक्षाचालकाचा शोध सुरू आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button