नाशिक शहर

नाशिक गारठलं….तापमान इतक्या अंशावर

नाशिक शहरासह जिल्ह्यात थंडी वाढल्याने तापमानामध्ये मोठी घट झाली आहे. थंडीची या थंडीचा ग्रामीण भागातील पिकांना फायदा होणार यात शंका नाही.


वेगवान नाशिक / Wegwan Nashik 

नाशिकः 20 डिसेंबर 23  हवेतील दव आणि तापमानात सातत्याने घट झाल्याने नाशिकचे हवामान अलीकडे थंड होत आहे. सध्या, तापमान स्थिर आहे, परंतु वातावरणात वाऱ्याच्या उपस्थितीमुळे पर्जन्यमानात लक्षणीय वाढ झाली आहे.

नाशिकचा पारा चौदा अंशांवर घसरला असून धुळ्यात राज्यातील सर्वात कमी तापमानाची नोंद 8.6 अंशांवर झाली आहे. डिसेंबरअखेरपर्यंत थंडी कायम राहण्याची अपेक्षा नाशिककरांना आहे. सध्या उत्तरेकडील वेगवान वारे ताशी 12 ते 14 किमी वेगाने वाहत असून हवेतील थंडीचा कडाका वाढला आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

विशेष म्हणजे किमान तापमानात वाढ झाली असली तरी कमाल तापमानात घट झाली आहे. दोनच दिवसांपूर्वी रविवारी (ता. 17) नाशिकमध्ये कमाल तापमान 26.3 अंश सेल्सिअस होते. मात्र, काल (ता. 18) ते 24.9 अंश सेल्सिअसपर्यंत घसरले होते, तर मंगळवारी कमाल तापमान 24.7 अंश सेल्सिअस नोंदवले गेले. तर, हवेत थोडीशी थंडी मिळवण्यासाठी स्वत:ला सज्ज करा!


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button