नाशिक शहर

बापरे बाप नाशिक शहरात एवढ्या चो-या

city of Nashik नाशिक शहरात विस्तार जस जसा वाढत चालला तस तसे चोरांचा अतिरेक वाढत चालला आहे.


वेगवान नाशिक /  Wegwan nashik

नाशिकमध्ये 12 डिसेंबर 2023- काही चोरट्यांनी मेरी येथील जलसंपदा विभागासमोर पार्क केलेल्या एक्सयूव्हीची काच फोडून 160 हजार रुपयांचा ऐवज घेऊन पळ काढला. शशिकांत सुखदेव दौंड (रा. गीताघोडा, चेहडी, नाशिकरोड) यांनी गेल्या सोमवारी दुपारी साडेबारा वाजण्याच्या सुमारास घडलेल्या घटनेची माहिती दिली. याप्रकरणी पंचवटी पोलिसात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. अरे, नाशिकचे हाल!

दरम्यान, ठक्कर बाजार बसस्थानकात एका तरुणाचा लॅपटॉप चोरीला गेला. जयेश अनिल शेवाळे (रा. सुचितानगर, नाशिक) यांचा लॅपटॉप आणि कागदपत्रांची बॅग सोमवारी सकाळी साडेआठच्या सुमारास अज्ञात चोरट्यांनी लंपास केली. गर्दीचा फायदा घेत चोरट्याने तात्काळ पलायन केले. याप्रकरणी सरकारवाडा पोलिस तपास करत आहेत.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

एका आश्चर्यकारक, मोलकरणीनेच घरातून साडेतीन लाखांचे सोन्याचे दागिने लांबविल्याचा प्रकार उघडकीस आला आहे. कुमारी किरण महेश वाघरी (डाब्री) ही संशयित मोलकरीण आहे. अलका प्रणय जांभेकर (जयविला, कॅनडा कॉर्नर) यांनी चोरीची तक्रार नोंदवली असून, किरणने ऑगस्ट ते सप्टेंबर दरम्यान 344,000 रुपये किमतीचे सोन्याचे दागिने चोरले. याप्रकरणी उपनिरीक्षक पाटील तपास करत असून, सरकारवाडा पोलिसात नोंद करण्यात आली आहे.

कर्मयोगी नगर येथील क्लासिक होम अपार्टमेंटमध्ये गर्दीचा फायदा घेत अज्ञात चोरट्यांनी 65 वर्षीय व्यक्तीच्या गळ्यातील 36 हजार रुपये किमतीचा सोन्याचा पोत हिसकावून नेली. शरयू मधुकर मुरकूट (तिडके कॉलनी) यांनी गेल्या सोमवारी सायंकाळी ६ वाजता घडलेल्या घटनेची माहिती दिली. याप्रकरणी अंबड पोलिसात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

या घटनेत आणखी भर पडली, यावेळी अज्ञात चोरट्यांनी पुन्हा एकदा धडक देत रिद्धी-सिद्धी बंगला, केरू पाटीलनगर, नाशिकरोड येथील अरुण सदाशिव खोडे यांच्या मारुती इको कारमधून (एमएच 15 जीआर 3835) 50 हजार रुपये किमतीचा सायलेन्सर चोरून नेला. गेल्या दोन दिवसांतील ही दुसरी घटना असून, नाशिकरोड पोलिस हे प्रकरण हाताळत आहेत.

सतर्क राहा,  सावधान रहा नाशिककर, तपास चालु आहे…!


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button