मनोरंजन

CID Fredericks सीआयडी’ फेम फ्रेड्रिक्स यांनी घेतला जगाचा निरोप

Dinesh Phadnis Death : 'सीआयडी' फेम फ्रेड्रिक्स म्हणजे दिनेश फडणीस यानी घेतला जगाचा निरोप.. वयाच्या 57 व्या वर्षी अभिनेत्याने घेतला अखेरचा श्वास घेतला यामुळे मनोरंजन क्षेत्रातील प्रत्येक जण हळहळला


वेगवान बातम्या / वेगवान / वेगवान नाशिक / Wegwan Nashik

मुंबई | 5 डिसेंबर 2023: ‘CIID program’ या लोकप्रिय शोमधून दिनेश फडणीस Dinesh fhadnis या नावाने ओळखले जाणारे फ्रेडरिक Fredericks यांच्या निधनाची बातमी आम्ही जड अंतःकरणाने शेअर करत आहोत. या प्रतिभावान अभिनेत्याने वयाच्या 57 व्या वर्षी जगाचा निरोप घेतला, कलेच्या जगात आणि त्याच्या कुटुंबाच्या आणि चाहत्यांच्या हृदयात एक खोल पोकळी सोडली. गेल्या काही दिवसांपासून दिनेशची प्रकृती चिंताजनक होती, सुरुवातीला सुधारणा होत असतानाही उपचारादरम्यान त्यांनी अखेरचा श्वास घेतला.  Fredriks of CID’ fame bid farewell to the world

हे पण वाचा

 

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

दिनेश फडणीस यांचे सोमवारी रात्री 12 वाजण्याच्या सुमारास निधन झाले आणि त्यांच्यावर मंगळवार, 5 डिसेंबर रोजी अंत्यसंस्कार होणार आहेत. संपूर्ण ‘सीआयडी’ टीम सध्या दिनेशच्या निवासस्थानी असून, त्यांच्या दुःखी कुटुंबासोबत शोक व्यक्त केला आहे. या लाडक्या अभिनेत्याच्या जाण्याने चाहतेही दु:ख व्यक्त करत आहेत.

हे पण वाचा

 

दिनेश फडणीस यांच्या अकाली निधनाची सर्वत्र चर्चा आहे. चाहते आणि असंख्य सेलिब्रिटी सोशल मीडियावर शोक व्यक्त करत आहेत, ज्या अभिनेत्याने एकेकाळी आपल्या विनोदाने हशा आणला होता परंतु आता त्याचे कुटुंब आणि चाहते अश्रूं ढाळत आहे.

दिनेश फडणीस यांनी आपल्या अष्टपैलू प्रतिभेने विविध मालिका, कार्यक्रम आणि चित्रपटांमधून प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले. तथापि, ‘सीआयडी’ मधील फ्रेडरिक्सच्या भूमिकेमुळे त्याला प्रचंड लोकप्रियता मिळाली. ‘सीआयडी’ आता प्रसारित होत नसला तरी, शोच्या आठवणी सोशल मीडियावर पुन्हा उफाळून येत आहेत, व्हिडिओ आणि फोटो व्हायरल होत आहेत.

दिनेश फडणीस यांच्या निधनाच्या कारणाबाबत, सुरुवातीच्या अहवालात हृदयविकाराचा झटका आल्याचा उल्लेख आहे, परंतु ‘सीआयडी’ कडून ज्ञात असलेल्या दया कडून आलेल्या अपडेटने स्पष्ट केले की फ्रेडरिक्स यांना हृदयविकाराचा झटका आला नव्हता तर त्यांना यकृताचे नुकसान झाले होते.

‘सीआयडी’च्या पलीकडे, आमिर खानच्या ‘सरफरोश’ आणि हृतिक रोशनच्या ‘सुपर ३०’ सारख्या चित्रपटामध्ये दिनेशने आपला अभिनय कौशल्य दाखवला. उल्लेखनीय म्हणजे, ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या लोकप्रिय मालिकेतही त्याने एक छोटीशी पण संस्मरणीय भूमिका साकारली होती. एक अष्टपैलू प्रतिभा गमावल्याबद्दल मनोरंजन उद्योग शोक करत आहे आणि दिनेश फडणीस यांनी त्यांच्या चाहत्यांच्या आयुष्यात आणलेल्या आनंद आणि हशाबद्दल त्यांचे स्मरण केले जाईल.

 


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button