नाशिकचे राजकारण

Chhagan Bhujbal छगन भुजबळ फोन उचलतं नाही म्हणून 11 मेसेज करुन दिली धमकी


वेगवान नाशिक

मुंबईः 1 डिसेंबर 2023  Chhagan Bhujbal  –राष्ट्रवादी काँग्रेस च्या अजित पवार यांच्या  गट्टेचे नेते आणि मंत्री छगन भुजबळ यांना धमकी दिल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. राष्ट्रवादी काँग्रेसचे जिल्हा कार्याध्यक्ष मनोज घोडके यांच्या तक्रारीवरून संभाजीनगर येथील पुंडलिकनगर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.  छगन भुजबळ यांना सलग 12 धमकीचे मेसेज पाठवल्याचा आरोप तक्रारीत करण्यात आला आहे.

याबाबत उपलब्ध माहितीनुसार सौदागर सातनाक नावाच्या व्यक्तीवर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. विशेष म्हणजे सौदागर सातनाक यांनी छावणी पोलीस ठाण्यात भुजबळ यांच्या विरोधात आक्षेपार्ह पोस्ट टाकलेल्या प्रकरणात गुंतल्याचा इतिहास आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

ओबीसी नेते आणि महाराष्ट्र राज्याचे अन्न व नागरी पुरवठा मंत्री छगन भुजबळ हे 19 नोव्हेंबर 2023 रोजी मंत्री अब्दुल सत्तार यांच्या मुलाच्या लग्न समारंभासाठी संभाजीनगर येथे होते. त्यावेळी त्यांना फोन करण्यात आला मात्र त्यांनी फोन न उचलल्यामुळे त्यांना व्यापारी सतनाक (वय 32) याने कथित रित्या मेसत पाठविले ते पण 11 वेळा  भुजबळांच्या मोबाईलवर धमकीचे मेसेज आले. या घटनेमुळे सौदागर सातनाक यांच्यावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button