मनोरंजन

Gautami Patil नाचता नाचता.. गौतमी पाटील घुंगरु चित्रपटात


वेगवान नाशिक / दिनेश मंडलीक

मुंबईः 1 डिसेंबर 23 – Gautami Patil Ghungroo नाचता नाचता.. गौतमी पाटील ने घुंगरु चित्रपटात film एन्ट्री केलीयं. गौतमी पाटील तिच्या आगामी ‘घुंगरू’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. हा चित्रपट लवकरच थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे, आणि पोस्टर आणि ट्रेलरचे अनावरण झाल्यामुळे एकच चर्चा आहे. तुम्ही पण सज्ज व्हा कारण ‘घुंगरू’ Ghungroo तब्बल 100 थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे!

गौतमी पाटीलचा पहिला चित्रपट ‘घुंगरू’ बाबा गायकवाड दिग्दर्शित करत आहेत. गायकवाडांच्या मते, ‘घुंगरू’ तमाशा लोककलाकारांच्या जीवनातील कटू वास्तवाचा वेध घेते. हा चित्रपट १५ डिसेंबर रोजी राज्यभरात १०० स्क्रीन्सवर प्रदर्शित होण्यासाठी सज्ज झाला आहे. ट्रेलर लाँचच्या वेळी गौतमी उपस्थित नसली तरी ‘घुंगरू’ चित्रपटाच्या बहुप्रतिक्षित पोस्टर आणि ट्रेलरचे आज पंढरपुरात अनावरण करण्यात आले.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

Chhagan Bhujbal छगन भुजबळ फोन उचलतं नाही म्हणून 11 मेसेज करुन दिली धमकी

दिग्दर्शक बाबा गायकवाड यांनी गौतमी पाटीलच्या जीवनसंघर्षावर भाष्य केले आहे

बाबा गायकवाड यांनी ‘घुंगरू’च्या कथानकात गुंफून विणलेल्या गौतमी पाटीलच्या जीवनसंघर्षातील अंतर्दृष्टी शेअर केली. 15 डिसेंबरपासून गौतमी पाटीलचा प्रवास राज्यभरात 100 स्क्रीन्सवर दाखविण्याचे आश्वासन हा चित्रपट देतो. उत्साह वाढवण्यासाठी, गौतमी स्वतः 10 डिसेंबरपासून प्रमुख शहरांमध्ये चित्रपटाचे प्रमोशन सुरू करेल. लावणीसह सिनेमॅटिक ट्रीटसाठी सज्ज व्हा, प्रेम गीत आणि आयटम गीत या चित्रपटात दाखवण्यात आले आहेत. उल्लेखनीय म्हणजे, या चित्रपटाचे देशभरातील सात वेगवेगळ्या राज्यांमध्ये चित्रीकरण करण्यात आले आहे आणि बाबा गायकवाड यांनी तो अनेक भाषांमध्ये डब करण्याची योजना उघड केली आहे.

Rain Update महाराष्ट्रावर हवेची चक्राकार परिस्थिती,मुसळधार पावसाचा इशारा

‘घुंगरू’: लोककलाकाराच्या जीवनाची झलक

गौतमीचा ‘घुंगरू’ हा एका लोककलाकाराच्या जीवनाचे सिनेमॅटिक चित्रण आहे, जो तिच्यासाठी एक अपवादात्मक विशेष प्रकल्प आहे. लोककलाकारांचा संघर्ष आणि रहस्ये यांच्यात गुंफलेली प्रेमकथा हा चित्रपट सुंदरपणे उलगडतो. बाबा गायकवाड या प्रकल्पात अनेक टोप्या परिधान करतात, दिग्दर्शक, कथा आणि पटकथा लेखक आणि निर्माता म्हणून काम करतात.

गौतमी पाटीलच्या ‘घुंगरू’चा ट्रेलर रिलीज झाल्यानंतर प्रेक्षकांची उत्सुकता वाढली आहे. महाराष्ट्राला भुरळ पाडणाऱ्या तिच्या सनसनाटी नृत्याविष्कारांसाठी ओळखली जाणारी गौतमी आता तिच्या अभिनयाच्या पराक्रमाने प्रेक्षकांना मंत्रमुग्ध करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. या चित्रपटात गौतमी पाटील आणि बाबा गायकवाड यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत, ज्यांना सुधाम केंद्रे, उषा चव्हाण, वैभव गोरे आणि शीतल गीते या प्रतिभावान कलाकारांनी पाठिंबा दिला आहे. गौतमीचे चाहते या बहुप्रतिक्षित चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. आकर्षक सिनेमॅटिक अनुभवासाठी सज्ज व्हा! 🎬🌟

 

 


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button