Nashik Business

government job दहावी पास असलेल्यांसाठी मोठी सुवर्णसंधी, तेही केंद्राची नोकरी


वेगवान नाशिक / wegwan nashik

( आनलाईन डेक्स )

मुंबईः 29 नोव्हेंबर 23  Central government job for those who have passed 10th  अहो! तुम्ही सरकारी नोकरीच्या शोधात असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी गेम चेंजर आहे! थेट केंद्र सरकारची नोकरी central government job मिळवण्याची ही सुवर्णसंधी आहे . तुम्हाला एक टनभर पात्रता आवश्यक नाही. तर, का थांबायचे? आजच अर्ज करा आणि सरकारी नोकरीची लाभ मिळवा. ईशान्य रेल्वे थेट नोकरीची संधी देत ​​आहे.

Nashik Whatsapp Group Join
whatsapp channel Join

भरती प्रक्रिया आधीच जोरात सुरू आहे, 1100 हून अधिक रिक्त पदे भरण्यासाठी आहेत. तर, तुमची हालचाल काय आहे? तुम्ही देशाच्या कोणत्याही कानाकोपऱ्यातून अर्ज करू शकता.

ईशान्य रेल्वे ( railway recruitment ) विभागात शिकाऊ पदांसाठी किंवा पदांसाठी भरती प्रक्रिया सुरू झाली आहे. तुमच्याकडे ऑनलाइन किंवा पारंपारिक भरती प्रक्रियेद्वारे अर्ज करण्याचा पर्याय आहे. फक्त ner.indianrailways.gov.in किंवा त्यांच्या वेबसाइटवर जा आणि तुमचा अर्ज लवकर सबमिट करा. अधिक तपशीलांसाठी, वेबसाइट पहा. अर्ज करण्याची अंतिम मुदत 24 डिसेंबर आहे, त्यामुळे तुमचे कॅलेंडर चिन्हांकित करा!

25 नोव्हेंबरपासून सुरू होणारी भरती प्रक्रिया OBC आणि EWS उमेदवारांसाठी 1000 रुपये शुल्कासह येते. कोणत्याही पदासाठी पात्र होण्यासाठी, तुमच्याकडे मान्यताप्राप्त बोर्डाचे 10वी उत्तीर्ण प्रमाणपत्र असणे आवश्यक आहे. त्याशिवाय, तुम्ही अर्ज करु शकणार नाही.

पण थांबा, अजून आहे! तुम्हाला संबंधित ITI ट्रेड प्रमाणपत्र देखील आवश्यक आहे. ही दोन्ही क्रेडेन्शियल्स नॉन-निगोशिएबल आहेत. म्हणून, तुम्ही अर्ज करत असताना, सर्व आवश्यक तपशील भरण्याची खात्री करा. घोषणेनंतर रेल्वे किंवा भरती प्रक्रियेबद्दल कोणतीही अद्यतने वेबसाइटवर पोस्ट केली जातील.

ही एक विलक्षण संधी आहे, विशेषत: ज्यांनी दहावी पूर्ण केली आहे त्यांच्यासाठी. थेट केंद्र सरकारची नोकरी मिळवण्याची संधी. भरती प्रक्रियेतच तब्बल 1100 जागा उपलब्ध आहेत. अर्ज करणे ही एक संधी आहे, परंतु लक्षात ठेवा, अंतिम मुदत 24 डिसेंबर आहे. रेल्वेसोबत काम करण्याची ही संधी गमावू नका!


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button