शस्त्रांसह फिल्मी स्टाईलमध्ये बनवली रील, अटकेनंतर मोठे रहस्य उघड


वेगवान नाशिक

औरंगाबादः आजकाल लोकांना रील बनवून पटकन प्रसिद्ध व्हायचे असते. यासाठी तो बॉक्सच्या बाहेर काहीतरी करून रील बनवण्याचा प्रयत्न करतो. पण महाराष्ट्रातील औरंगाबाद जिल्ह्यात एका व्यक्तीला रील बनवणे महागात पडले. नागपूर-मुंबई समृद्धी महामार्गावरील बोगद्याजवळ या व्यक्तीने 14 डिसेंबर रोजी शस्त्राने रील बनवली होती. हा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पोलिसांनी आरोपीला अटक केली आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी विशेष सावधगिरी बाळगा

मिळालेल्या माहितीनुसार, 14 डिसेंबर रोजी नागपूर-मुंबई समृद्धी महामार्गावर औरंगाबादमध्ये बांधलेल्या बोगद्याजवळ एका व्यक्तीने व्हिडिओ बनवला होता. या व्हिडिओमध्ये एक व्यक्ती आलिशान कार आणि हातात शस्त्र घेऊन फिरत आहे. व्हिडिओमध्ये ती व्यक्ती आधी शस्त्र घेऊन पुढे येते आणि नंतर गोळीबारही करते. यानंतर त्यांनी ही रील सोशल मीडियावर टाकली. नंतर तो व्हायरल झाला आणि पोलिसांनाही ही रील दिसली.

आज पेट्रोल डिझेलचे दर स्वस्त कि महाग? पहा

हा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर औरंगाबादच्या फुलंबारी पोलिसांनी अज्ञात व्यक्तीविरोधात एफआयआर नोंदवला. त्यानंतर या प्रकरणाची चौकशी करण्यात आली. पोलिसांनी वाहनाच्या क्रमांकाच्या आधारे चंद्रकांत उर्फ ​​बाळू गायकवाड याला अटक केली असून आरोपीला पकडण्यासाठी पोलिसांना थोडी धडपड करावी लागली, पण शेवटी आरोपी पकडला गेला आणि पोलिसांनी त्याला अटक केली आहे.

Gold Price Today सोने चांदीच्या दरात मोठी वाढ

तसेच पोलिसांनी व्हिडिओमध्ये वापरलेले वाहन आणि शस्त्रही जप्त केले असून तपासात आरोपीने त्याच्या एका मित्रासोबत व्हिडिओ एडिट केल्याचे निष्पन्न झाले. त्यात त्यांनी स्पेशल इफेक्ट्सही जोडले. तसेच व्हिडीओमध्ये त्याने वापरलेले शस्त्र हे टॉय गन होते. स्पेशल इफेक्टच्या सहाय्याने त्याने त्यात गोळीबाराचा आवाज काढला असून पोलिसांनी सांगितले की, व्यक्तीने हा व्हिडिओ केवळ दहशत पसरवण्याच्या उद्देशाने बनवला होता.

ठाकरे गटाला आणखी एक मोठा धक्का, नाशिकचा हा मोठा नेता शिंदे गटात दाखल


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *