या कंपनीच्या कार होणार महाग


वेगवान नाशिक

नवी दिल्ली- भारतातील सर्वात मोठी वाहन उत्पादक कंपनी टाटा मोटर्स लिमिटेड आगामी ऑटो एक्स्पोमध्ये विविध इलेक्ट्रिक वाहने प्रदर्शित करणार असून, वाढत्या बॅटरी खर्चामुळे, ईव्हीसाठी नवीन बॅटरी मानदंड आणि एप्रिलमध्ये IC-इंजिन वाहनांसाठी BS-VI उत्सर्जन मानदंडांची अंमलबजावणी, नवीन वाहनांच्या किंमतीत लक्षणीय वाढ होण्याची अपेक्षा आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी विशेष सावधगिरी बाळगा

टाटा पॅसेंजर इलेक्ट्रिक मोबिलिटी लिमिटेड आणि टाटा मोटर्स पॅसेंजर व्हेइकल्सचे व्यवस्थापकीय संचालक शैलेश चंद्र यांनी एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, या दरवाढीचा ग्राहकांवर होणारा परिणाम कमी करण्यासाठी कंपनीला दोन टप्प्यांत दरवाढ लागू करण्याची आवश्यकता असू शकते.

Gold Price Today सोने चांदीच्या दरात मोठी वाढ

Tiago EV ला जोरदार मागणी

ते पुढे म्हणाले की जेव्हा आम्ही घोषित केले की Tiago EV चे बुकिंग 10 ऑक्टोबरपासून सुरू होईल, तेव्हा पहिल्याच दिवशी जड वाहतुकीमुळे सिस्टम क्रॅश झाली असून आम्हाला 10,000 बुकिंग मिळाले आहेत. आतापर्यंत आम्हाला 20,000 हून अधिक बुकिंग मिळाले आहेत आणि मागणी अजूनही मजबूत आहे. त्यामुळे  आमचा असा अंदाज आहे की जेव्हा लोक ड्राईव्हची चाचणी घेण्यास सक्षम असतील आणि कार व्यक्तिशः पाहतील तेव्हा मागणी वाढेल.

दरम्यान, याबाबत आम्ही 20,000 वरील बुकिंगसाठी नवीन किंमत जानेवारीमध्ये जाहीर करणार आहे. तसेच  ईव्हीचा पुढील संच आमच्या विद्यमान पोर्टफोलिओमधील Gen-1 आणि Gen-2 उत्पादने असेल. Tiago EV हे Gen-1 उत्पादनांपैकी शेवटचे उत्पादन होते, एकूण 4 Gen-1 EV वर पोहोचले.

गुंतवणूकदारांसाठी चांगली बातमी! हा समूह नवीन IPO आणण्याच्या तयारीत

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *