या चित्रपटाबाबत शाहरूख खानवर परमहंस आचार्यांचे मोठे वक्तव्य


वेगवान नाशिक

मुंबई: शाहरुख खानच्या आगामी ‘पठाण’ चित्रपटाबाबत वाद जोरात सुरु असून या चित्रपटाबाबत अनेक राजकारणी, संत आणि प्रेक्षक आपापली मते मांडत आहेत, मात्र आता ‘सेंट ऑफ अयोध्ये’ने शाहरुख खानवर ‘पठाण’बाबत मोठे वक्तव्य केले आहे. तपस्वी छावणीचे महंत परमहंस आचार्य यांनी शाहरुख खानला कधी भेटले तर त्याला जिवंत जाळू, असे म्हटले आहे. यासोबतच परमहंस आचार्य म्हणाले की, ‘बेशरम रंग’ या गाण्यात भगव्या रंगाचा अपमान करण्यात आला आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी कायदेशीर बाबींमध्ये गाफील राहू नये!

त्यानंतर महंत परमहंस आचार्य पुढे म्हणाले, “आपल्या सनातन धर्माचे लोक याविषयी सातत्याने विरोध करत आहेत. आज आम्ही शाहरुख खानचे पोस्टर जाळले. जर मला जिहादीशी संबंधित चित्रपट सापडला तर मी तोही जिवंत जाळून टाकेन. तसेच आचार्य एवढ्यावरच थांबले नाहीत, तर त्यांनी ‘पठाण’ चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाल्यास चित्रपटगृहांनाही आग लावू, असे सांगितले.त्यामुळे हा चित्रपट मोठ्या वादाच्या भोव-यात सापडला आहे.

Share Market शेअर बाजारात जोरदार उसळी, सेन्सेक्स ६२ हजारांच्या वर उघडला

तसेच  याआधी अयोध्येतील हनुमान गढीचे पुजारी महंत राजू दास यांनीही या चित्रपटाला विरोध केला होता. त्यांनी शाहरुखवर सनातन धर्माच्या श्रद्धा दुखावल्याचा आरोप केला. बॉलीवूड आणि हॉलिवूड दोन्ही सनातन धर्माच्या श्रद्धेला तडा देत असल्याचे ते म्हणाले होते. तर महंत राजू दास यांनीही ‘पठाण’ चित्रपटावर बहिष्कार टाकण्याचे आवाहन केले असून “ज्या सिनेमागृहात ‘पठाण’ हा चित्रपट दाखवला जातो, तो हॉल जाळून टाका. जोपर्यंत दुष्टांना दुष्ट वागणूक दिली जात नाही, तोपर्यंत अशा घटना थांबणार नाहीत,” असे वादग्रस्त विधान करून त्यांनी जनतेला आवाहन केले.

शेतकऱ्यांना दिलासा! या महिन्याच्या अखेर दीड लाख टन साखर निर्यात होण्याची शक्यता, होणार फायदा

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *