जर तुम्हाला कमी किमतीत कार हवी असेल तर ही शानदार कार करा खरेदी, किंमत आणि फिचर्स जाणून घ्या


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः BMW वाहने खूप प्रीमियम आहेत. इतर कंपन्यांच्या तुलनेत त्याची किंमत जास्त असल्याने कमी बजेट असलेले लोक ते खरेदी करू शकत नाहीत, परंतु बाजारात अनेक वाहने उपलब्ध आहेत, जी वैशिष्ट्ये आणि लुकसह येतात. जर तुम्ही देखील उत्तम लक्झरी वाहनाच्या शोधात आहात का? फोक्सवॅगन कंपनीची एक कार सुरक्षा आणि इंटीरियर डिझाइनमुळे बीएमडब्ल्यूला टक्कर देत आहे. तसेच यात काही खास फीचर्स आहेत, ज्यामुळे लोक ते पाहताच पसंत करत आहेत.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना धनलाभाचे योग

Volkswagen Virtus ही कंपनीच्या आलिशान कारपैकी एक असून लॅटिन NCAP द्वारे सुरक्षिततेसाठी याला 5 स्टार रेटिंग देखील देण्यात आले आहे. प्रौढ रहिवासी संरक्षणात 36.94 गुण तसेच लहान मुलांच्या संरक्षण चाचणीत 36.94 गुण मिळवून ती कंपनीची सर्वात सुरक्षित कार ठरली आहे. याशिवाय प्रवासी आणि चालक या दोघांच्या सुरक्षेची काळजी घेण्याबरोबरच आरामदायी जागाही देण्यात आली आहे. तर आतील वैशिष्ट्यांच्या बाबतीत ते थेट बीएमडब्ल्यूला टक्कर देते.

Redmi Note 12 Pro 5G भारतात या तारखेला होणार लॉन्च, मिळतील हे फीचर्स

तसेच फोक्सवॅगन व्हरटस भारतीय बाजारपेठेत एकूण 2 इंजिन पर्यायांसह उपलब्ध आहे. पहिला इंजिन पर्याय म्हणजे 3 सिलेंडर TSI टर्बो पेट्रोल 1.0L, जो 115bhp पॉवर आणि 178Nm पीक टॉर्क निर्माण करण्यास सक्षम आहे. दुसरा पर्याय 1.5L क्षमतेचे 4 सिलेंडर TSI पेट्रोल इंजिन आहे. हे 150bhp पॉवरवर जास्तीत जास्त 250Nm टॉर्क जनरेट करण्यास सक्षम आहे. हे 7-स्पीड ड्युअल-क्लच स्वयंचलित आणि 6-स्पीड टॉर्की मॅन्युअल गिअरबॉक्सशी जोडलेले आहे.

तसेच Volkswagen Virtus चार वेगवेगळ्या मॅन्युअल गिअरबॉक्ससह उपलब्ध असून यामध्ये कम्फर्टलाइन, टॉपलाइन, जीटी प्लस आणि हायलाइन यांचा समावेश आहे. कंफर्टलाइनच्या सुरुवातीच्या व्हेरिएंटची किंमत रु. 11.32 लाख आहे आणि टॉप मॉडेल GT Plus ची किंमत सुमारे रु. 18.42 लाख आहे. दुसरीकडे, हे ऑटोमॅटिक गिअरबॉक्ससह एकूण 3 प्रकारांमध्ये उपलब्ध आहे. यामध्ये टॉप लाइन एटी, जीटी प्लस आणि हायलाइन एटी यांचा समावेश असून त्याची किंमत 14.48 लाख रुपयांपासून सुरू होते आणि सुमारे 18.42 लाख रुपयांपर्यंत जाते.

या बॅंकेच्या गृहकर्ज व्याजदरात वाढ, जाणून घ्या


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *