नवनीत राणा दाम्पत्याविरूद्ध जारी वांरट रद्द, कोर्टाने दिले हे निर्देश


वेगवान नाशिक

मुंबई : अमरावतीच्या खासदार नवनीत राणा आणि त्यांचे आमदार पती रवी राणा यांच्या विरोधात अटकेला विरोध करणे आणि पोलिसांसमोर हजर झाल्यानंतर कर्तव्य बजावण्यात अडथळा आणल्याबद्दल मुंबईतील विशेष न्यायालयाने जारी केलेले जामीनपात्र वॉरंट रद्द केले. विशेष न्यायाधीशांनी त्यांना न्यायालयाच्या तारखांना हजर राहण्याचे आणि खटला लवकर निकाली काढण्यासाठी सहकार्य करण्याचे निर्देश दिले.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना प्रेमप्रकरणासाठी उत्तम दिवस

दरम्यान या वर्षी एप्रिलमध्ये मुंबई पोलिसांनी राणा दाम्पत्याला ‘वेगवेगळ्या गटांमधील वैर वाढवण्याच्या’ आरोपाखाली अटक केली होती. महाराष्ट्राचे तत्कालीन मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांचे खाजगी निवासस्थान असलेल्या ‘मातोश्री’ बाहेर हनुमान चालीसाचे पठण करणार असल्याची घोषणा या जोडप्याने केली होती. यावर शिवसेना कार्यकर्त्यांनी विरोध सुरू केल्याने या दाम्पत्याला अटक करण्यात आली.

या स्टॉकने गुंतवणुकदाराचे 20 वर्षात 3500 रूपयाचे झाले 1 कोटी रुपये

तसेच न्यायाधीश आर.एन.रोकडे यांनी याआधी 1 डिसेंबर रोजी जामीनपात्र वॉरंट जारी केले होते की, पोलिसांनी या प्रकरणात आरोपपत्र दाखल केल्यानंतर नवनीत आणि रवी राणा समोर हजर झाले नाहीत. तर राणा दाम्पत्याला १४ डिसेंबर रोजी न्यायालयात हजर राहून प्रत्येकी ५ हजार रुपये भरून त्यांच्याविरुद्ध जारी केलेले जामीनपात्र वॉरंट रद्द करावे लागले. जर ते तसे करण्यात अयशस्वी ठरले तर न्यायालय त्यांच्याविरुद्ध अजामीनपात्र वॉरंट जारी करेल.

महाराष्ट्रात लोकायुक्त कायदा लागू होणार- एकनाथ शिंदे


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *