नाशिकः पैशाच्या कारणावरून एकाला धारदार शस्त्राने मारहाण


वेगवान नाशिक

नाशिकः दत्तनगर फुलेनगर येथे पैशाच्या कारणावरून एकाला धारदार शस्त्राने मारहाण केल्याचा प्रकार घडला असून याप्रकरणी पंचवटी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना आजचा दिवस महत्वाचा ठरणार!

याबाबत अधिक माहिती अशी की, दत्तनगर फुलेनगर नाशिक याठिकाणी समाधान मुरलीधर गायकवाड हे राहुल बोडे रा. दत्तनगर यांचे कुट्टी मशीनवर काम करत असताना आरोपी विशाल मुसळे, शुभम मुसळे यांनी त्यांच्या वडिलांकडून घेतलेल्या उसनवार पैशाच्या कारणावरून वाईटसाईट शिवीगाळ करून गायकवाड यांच्यात झटापट होऊन आरोपी विशाल मुसळे व शुभम मुसळे यांनी कुट्टी मशीन जवळ पडलेल्या काहीतरी धारदार वस्तूने गायकवाड यांच्या पोटावर मारून त्यांना जखमी करून दुखापत केली.

Share Market: भारतीय शेअर बाजारात मोठी घसरण

व  तेथून पळून गेले म्हणुन मुसळे आरोपीं विरूद्ध पंचवटी पोलीस स्टेशनात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. याबाबत वरिष्ठ पो. नि. कोल्हे साहेब, पो. नि. डंबाळे, पो. नाईक सानप यांनी घटनास्थळी भेट देत अधिक माहिती जाणून घेतली असून याबाबत पो. नाईक के. ए. सानप अधिक तपास करत आहे.

ठाकरे गटाला मोठा धक्का, 11 माजी नगरसेवक शिंदे गटात दाखल


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *