नाशिकः शहर परिसरातून दोन दुचाकी चोरी


वेगवान नाशिक

नाशिकः सध्या शहरात चोरीचे सत्र मोठ्या प्रमाणात वाढले आहे. अशातच  शहरात दोन ठिकाणावरून दुचाकी चोरी झाल्याच्या घटना घडल्या आहेत.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांच्या वाटेतील अडथळे होतील दूर

मिळालेल्या माहितीनुसार, जयश्री संदिप वर्मा यांचे पती यांच्या नावावर असलेली एकूण २० हजार रूपये किमतीची दुचाकी ही राहत्या घराचे पार्किंगमध्ये पार्क केलेली असतानाच सदर ठिकाणाहून कोणीतरी अज्ञात चोरट्याने त्यांच्या संमतीशिवाय लबाडीच्या इराद्याने चोरून नेली म्हणून अज्ञाताविरूद्ध पंचवटी पोलीस स्टेशनमध्ये गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

याबाबत पो. नि. पत्की, पो. हवालदार माळोदे यांनी घटनास्थळी भेट देत अधिक माहिती जाणून घेतली असून याबाबत पो. हवालदार माळोदे अधिक तपास करत आहेत.

राज्यातील या भागात अवकाळी पावसाचं संकट, हवामान विभागाचा अलर्ट

तसेच दुसरी घटना ही प्लॅट नं. ए १२ कमोद पार्क इंदिरानगर नाशिक याठिकाणी संकेत संजय मोरे यांची एकूण ३१ हजार रूपये किमताची दुचाकी राहत्या घरी कमोद पार्क बिल्डिंग कमोद नगर इंदीरानगर नाशिक येथील पार्किंगमधून कोणीतरी अज्ञात चोरट्याने चोरून नेली आहे. म्हणून अज्ञात विरूद्ध इंदिरानगर पोलीस स्टेशनमध्ये गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. याबाबत सहाय्यक पो. नि. बोंडे, पो. उपनि. हादगे यांनी घटनास्थळी भेट देत अधिक माहीती जाणून घेतली असून याबाबत पो. उपनि. हादगे अधिक तपास करत आहेत.

अखेर मंत्रिमंडळ विस्तार होणार, मुहुर्तही ठरला


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *