Gold Silver Price Today सोने चांदीच्या दरात घसरण, नवीन दर तपासा


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः आज आठवड्याच्या सुरूवातीलाच आंतरराष्ट्रीय आणि भारतीय वायदे बाजारात सोने आणि चांदीचे भाव लाल चिन्हावर व्यवहार करत आहेत. मल्टी कमोडिटी एक्सचेंज वर आज सोन्याचा भाव सुरुवातीच्या व्यवहारात 0.31 टक्क्यांच्या घसरणीसह व्यवहार करत आहे. त्याच वेळी, वायदा बाजारात आज चांदी 0.41 टक्क्यांनी घसरली आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांचा कळत न कळत वाद होईल, सावध रहा

आजच्या सुरूवातीला, 24 कॅरेट शुद्धतेचे सोने वायदा बाजारात सकाळी 9:20 पर्यंत 54,125 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर ​​व्यवहार करत होते, कालच्या बंद किमतीच्या तुलनेत 170 रुपयांनी घसरले. आज सोन्याचा भाव 54,109 रुपये झाला. एकदा किंमत 54,149 रुपये झाली. पण, तो लवकरच 54,125 रुपयांवर घसरला.

मल्टी कमोडिटी एक्सचेंजमध्ये आज चांदीच्या दरात घसरण झाली. कालच्या बंद भावापेक्षा चांदीचा भाव 277 रुपयांनी घसरून 67,761 रुपयांवर व्यवहार करत होता. चांदीचा दर आज 67,490 रुपयांवर उघडला आहे. एकदा ते उघडल्यानंतर त्याची किंमत 67,805 रुपयांपर्यंत गेली. पण, काही काळानंतर तो 67,761 रुपयांपर्यंत घसरला.

तसेच आंतरराष्ट्रीय बाजारात आज सोने आणि चांदी लाल चिन्हात व्यवहार करत आहेत. कालच्या बंद किमतीच्या तुलनेत सोमवारी सोन्याची स्पॉट किंमत 0.56 टक्क्यांनी घसरून $1,787.25 प्रति औंस झाली. त्याचवेळी आंतरराष्ट्रीय बाजारात आज चांदीची किंमत घसरली आहे. चांदीचा दर ०.८५ टक्क्यांनी घसरून २३.२८ डॉलर प्रति औंस झाला आहे.

या बँकेच्या ग्राहकांना मोठा झटका, सर्व प्रकारची कर्जे होणार महाग

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *