BMW ची इलेक्ट्रिक स्कूटर लवकरच भारतीय बाजारात होणार लॉन्च, मिळतील खास फीचर्स


वेगवान नेटवर्क

नवी दिल्लीः BMW Motorrad ने आपल्या आगामी स्कूटर CE04 इलेक्ट्रिक स्कूटरचा टीझर रिलीज केला आहे. ही स्कूटर अमेरिकेसह भारतीय बाजारपेठेतही लॉन्च होणार आहे. त्याची US मध्ये किंमत $11,795 म्हणजेच जवळपास 9.71 लाख रुपये आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना प्रेमामध्ये यातना सहन कराव्या लागण्याची शक्यता

तुम्हाला माहिती आहेच की, BMW CE04 प्रथम 2020 मध्ये त्याच्या संकल्पना अवतारात आणि नंतर जुलै 2021 मध्ये त्याच्या उत्पादन-तयार आवृत्तीमध्ये सादर करण्यात आली होती. अंतिम मॉडेल संकल्पनेतील बहुतेक डिझाइन घटक राखून ठेवते आणि अगदी भविष्यवादी दिसते.

SBI मध्ये बंपर नोकरीची संधी, एवढ्या जागांसाठी भरती

त्याच्या पॉवरट्रेनबद्दल बोलायचे झाल्यास, नवीन BMW इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये बॅटरी आणि मागील चाकामध्ये कायमस्वरूपी चुंबकीय मोटर आहे. हे 42bhp ची कमाल पॉवर आणि 62Nm चा पीक टॉर्क निर्माण करते. इलेक्ट्रिक स्कूटर 2.6 सेकंदात 0 ते 50 किमी प्रतितास वेग वाढवू शकते आणि 120 किमी प्रतितास इतका वेग देते. यात फ्लोअरबोर्डमध्ये 8.9kWh ची लिथियम-आयन बॅटरी आहे. 2.3kWh चार्जरसह पूर्ण चार्ज होण्यासाठी 4 तास 20 मिनिटे आणि 6.9kWh फास्ट चार्जरसह एक तास 40 मिनिटे लागतात. BMW चा दावा आहे की CE04 130 किमीची रेंज देते.

ही वैशिष्ट्ये मिळतील
नवीन BMW CE04 इलेक्ट्रिक स्कूटर ट्रॅक्शन कंट्रोल सिस्टीमसह येते आणि इको, रोड आणि रेन असे तीन राइडिंग मोड देते. डायनॅमिक ट्रॅक्शन कंट्रोल आणि डायनॅमिक राइड मोड पर्यायी ऑफर म्हणून ऑफर केले जातात. ई-स्कूटरमध्ये स्मार्टफोन कनेक्टिव्हिटी, एकात्मिक नकाशे आणि राइड मोड रीडआउटसह 10.25-इंचाचा HD TFT डिस्प्ले आहे. तसेच नवीन BMW इलेक्ट्रिक स्कूटर 15-इंच चाकांवर चालते ज्यामध्ये पुढील आणि मागील एक्सलवर अनुक्रमे 120-सेक्शन आणि 160-सेक्शन टायर आहेत.

जीएसटी आणि इतर निधी संकलनावरून शिवसेनेची केंद्र सरकारवर टीका


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *