व्हॉट्सअॅपवर लवकरच येऊ शकते हे खास फीचर


वेगवान नाशिक

दिल्लीः वापरकर्त्यांना चांगला आणि चांगला अनुभव देण्यासाठी, व्हॉट्सअॅप आपल्या प्लॅटफॉर्मसाठी सतत नवीन वैशिष्ट्ये सादर करत आहे. आता, या अहवालाचा हवाला देत, असे कळले आहे की फोटो आणि व्हिडिओंनंतर, कंपनी मजकूरासाठी देखील व्यू वन्स फीचर आणणार आहे. व्हॉट्सअॅप डेव्हलपमेंट ट्रॅकर WABetaInfo ने हे वैशिष्ट्य शोधले आहे. सध्या त्याची चाचणी काही बीटा टेस्टर्सवर सुरू आहे.

महाराष्ट्रात पुढील चार दिवस पुन्हा पाऊस, या तारखेला बरसणार सरी

या फीचरचे नाव वन्स वन्स टेक्स्ट असे आहे. हे नवीन वैशिष्ट्य नवीनतम WhatsApp बीटा Android 2.22.25.20 अपडेटमध्ये दिसून आले आहे. नावावरूनच समजू शकते की, या फीचरद्वारे यूजर्स मेसेज एकदाच ओपन केल्यानंतर पाहू शकतात.
सध्या हे फिचर विकसित होत असून लोकांपर्यंत पोहोचण्यास थोडा वेळ लागेल. WABetaInfo ने या फीचरसाठी स्क्रीनशॉट देखील शेअर केला आहे. यामध्ये चॅट बारच्या उजव्या बाजूला या फीचरसाठी एक खास बटन दिसत असून या बटणामध्ये लॉक चिन्ह बनवले आहे.

ई-केवायसी संदर्भात या बॅंकेच्या नियमात मोठा बदल

तसेच हे वैशिष्ट्य अद्याप विकसित होत असून अशा स्थितीत त्यात अनेक बदल केले जातील, अशी अपेक्षा आहे. या फीचरची ओळख करून दिल्याने यूजर्स खाजगी आणि गोपनीय पद्धतीने माहिती शेअर करू शकतील. यात चांगली गोष्ट म्हणजे ही माहिती पाठवल्यानंतर डिलीट करण्याची गरज भासणार नाही. तसेच व्ह्यू वन्स फीचर व्हॉट्सअॅपमध्ये इमेज आणि व्हिडिओसाठी आधीच उपलब्ध असून याच्या मदतीने यूजर टाइमरसह फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करू शकतात.

एसटी कर्मचाऱ्यांच्या वेतनाबाबत राज्य सरकारचा मोठा निर्णय


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *