Tecno ची Tecno Phantom X2 सीरीज लॉन्च, किंमत जाणून घ्या


वेगवान नेटवर्क

Tecno ने अधिकृतपणे आपली Tecno Phantom X2 मालिका लाँच केली आहे. या मालिकेत कंपनीने दोन उपकरणे सादर केली आहेत. हे सर्वप्रथम सौदी अरेबियामध्ये लाँच करण्यात आले. तो लवकरच भारतासह इतर देशांच्या बाजारपेठेत लॉन्च होणार आहे. यात Tecno Phantom X2 आणि Tecno Phantom X2 Pro आहे.  दोन्ही फोनचे स्पेसिफिकेशन जवळपास सारखेच आहेत. दोन उपकरणांमधील फरक फक्त कॅमेरा असून कंपनीने हे स्मार्टफोन्स MediaTek च्या नवीन Dimensity 9000 चिपसेटसह बाजारात आणले आहेत.

महाराष्ट्रात पुढील चार दिवस पुन्हा पाऊस, या तारखेला बरसणार सरी

Tecno Phantom X2 मालिकेचे डिझाईन खूपच वेगळे आहे. हे हँडसेट सहज ओळखता येतात कारण त्यांच्या मागील बाजूस मध्यभागी लॉर्ड कॅमेरा आयलंड देण्यात आला आहे. व्हॅनिला व्हेरियंटपासून वेगळे करण्यासाठी कंपनीने प्रो मॉडेलमध्ये त्याच्या एका कॅमेऱ्याभोवती रंगीत अंगठी दिली आहे. कंपनी फोनमध्ये 5,160mAh बॅटरी देत ​​आहे, जी 45W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते.

तसेच या उपकरणांमध्ये FHD + रिझोल्यूशनसह 6.8-इंच वक्र AMOLED डिस्प्ले, 120Hz रिफ्रेश दर, 360Hz टच सॅम्पलिंग रेट आणि 20:9 आस्पेक्ट रेशो आहे. हा फोन MediaTek Dimensity 9000 चिपसेटद्वारे समर्थित आहेत. SoC हे व्हेपर चेंबर कूलिंग सिस्टम, LPDDR5x RAM आणि UFS 3.1 स्टोरेजसह जोडलेले आहे. सॉफ्टवेअरबद्दल बोलायचे झाले तर, हे फोन Android 12 वर आधारित HiOS 12.0 बूट करतात. या स्मार्टफोन्समध्ये अनेक कनेक्टिव्हिटी पर्याय उपलब्ध आहेत. यामध्ये ड्युअल सिम, 5G, ड्युअल-बँड वायफाय, ब्लूटूथ 5.3, GNSS, NFC आणि USB 2.0 (Type-C) यांचा समावेश आहे.

या चार सरकारी विमा कंपन्यांचे LIC मध्ये होणार विलीनीकरण

Tecno Phantom X2 Pro मध्ये ट्रिपल कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे. यात 50MP Samsung JN1 पोर्ट्रेट कॅमेरा, 50MP Samsung GNV कॅमेरा आणि 13MP Samsung 3L6 अल्ट्रा-वाइड कॅमेरा समाविष्ट आहे. तर, Tecno Phantom X2 फोन OIS सह 64MP Samsung GWB प्राथमिक कॅमेरा सह येतो. यात 13MP अल्ट्रावाइड कॅमेरा आणि 2MP डेप्थ सेन्सर आहे.
कंपनीने Tecno Phantom X2 Pro 5G चा 8GB + 256GB व्हेरिएंट US $ 932 (सुमारे 76,800 रुपये) च्या किमतीत सादर केला असून त्याच वेळी, या स्टोरेजसह, Tecno Phantom X2 5G US $ 719 (सुमारे 59,200 रुपये) मध्ये खरेदी केले जाऊ शकते.

शिक्षणाबाबत विभागीय आयुक्तांनी घेतला हा निर्णय


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *