आज भारतीय शेअर बाजारात तेजीने सुरूवात


वेगवान नाशिक

मुंबईः जागतिक बाजाराच्या दबावानंतरही भारतीय शेअर बाजाराने गुरुवारी वाढ केली आणि सलग चार दिवसांच्या घसरणीचा ट्रेंड मोडला. आज जागतिक बाजारात घसरण सुरूच आहे, पण देशांतर्गत गुंतवणूकदारांची भावना सकारात्मक दिसते. तसेच  गुंतवणूकदारांनी सुरुवातीच्या ट्रेडमध्येच खरेदी सुरू केली, त्यामुळे बाजारात वाढ दिसून येत आहे.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी मोठे व्यवहार करणे टाळा

आज सकाळी सेन्सेक्स 93 अंकांच्या वाढीसह 62,504 वर उघडला आणि व्यवहाराला सुरुवात झाली, तर निफ्टी 10 अंकांच्या वाढीसह 18,571 वर उघडला आणि व्यवहाराला सुरुवात झाली.

गेल्या चार सत्रांपासून नफा बुक करणाऱ्या गुंतवणूकदारांनी आज खरेदीचा आग्रह धरला, त्यामुळे बाजाराला सुरुवातीचा फायदा झाला. तथापि, नंतर गुंतवणूकदारांनी माघार घेतली, ज्यामुळे सकाळी 9.35 वाजता 50 अंकांची वाढ होऊन 62,461 वर पोहोचला, तर निफ्टीने 9 अंकांच्या वाढीसह 18,570 वर व्यापार सुरू केला.

एलआयसीच्या या तीन योजना गुंतवणूकदारांना देतेय जबरदस्त परतावा


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *