ब्रेकिंग, महाराष्ट्रतील मुंबई शहरातील 3 प्रमुख स्टेशन उडवण्याची धमकी


वेगवान नाशिक

मुंबईः महाराष्ट्रातून एक मोठी बातमी आहे. एका अज्ञात व्यक्तीने नवी मुंबई पोलीस नियंत्रण कक्षाला फोन करून दादर, कुर्ला, सीएसएमटी स्थानके उडवून देण्याची धमकी दिली. फोन करणार्‍याने सांगितले की, पोरबंदरहून काही लोक मुंबईत आले आहेत जे स्टेशनवर हल्ला करणार आहेत. तर पोलिसांनी फोन करणाऱ्याला औरंगाबाद जिल्ह्यातून ताब्यात घेतले आहे.

Astrologyआजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी मोठे व्यवहार करणे टाळा

या प्रकरणाबाबत जीआरपी कमिशनर कैसर खालिद म्हणाले, ‘नवी मुंबईच्या कंट्रोल रूममध्ये काल फोन आला होता, त्यात ३ स्टेशन उडवण्याची धमकी देण्यात आली होती. कॉल आल्यानंतर आम्ही तातडीने तिन्ही स्थानकांवर तपासणी मोहीम सुरू केली, मात्र काहीही आढळून आले नाही. त्यानंतर आम्ही चौकशी केली असता हा फोन औरंगाबाद जिल्ह्यातून आल्याचे समोर आले, तांत्रिक पुराव्याच्या आधारे फोन करणाऱ्याला ताब्यात घेण्यात आले आहे.

आज भारतीय शेअर बाजारात तेजीने सुरूवात

आरोपींविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्याचे काम सुरू असल्याचे त्यांनी सांगितले. महापरिनिर्वाण दिनानिमित्त 4, 5 आणि 6 डिसेंबर रोजी मुंबईत मोठी गर्दी झाली होती. हे पाहता फोन करणाऱ्याने दारूच्या नशेत हा धमकीचा फोन केला होता. फोन करणाऱ्याला ताब्यात घेऊन चौकशी करण्यात येत आहे.

विमा कंपन्यांच्या माध्यमातून शेतकऱ्यांना प्रलंबित नुकसानभरपाईचे तात्काळ वितरण करण्याचे निर्देश-अब्दुल सत्तार


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *