Samsung Galaxy A14 5G लवकरच भारतात होणार लॉन्च


वेगवान नेटवर्क

सॅमसंग ए सीरिजमध्ये अनेक फोन आणणार आहे. यापैकी एक बजेट फोन Samsung Galaxy A14 5G फोन आहे. हा फोन अनेक वेळा लीक होताना दिसला होता. तर Samsung लवकरच Galaxy A14 5G फोन लॉन्च करू शकते. कंपनीने डिव्हाइसचे समर्थन पृष्ठ भारतात थेट केले असून लीक्सनुसार, Galaxy A14 5G ला 6.8-इंचाचा पंच-होल डिस्प्ले मिळण्याची अपेक्षा आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे एक सपोर्ट पेज आहे आणि डिव्हाइस अद्याप अधिकृतपणे लॉन्च केले गेले नसल्यामुळे, फोनबद्दल कोणतीही अचूक माहिती नाही. मात्र, याआधी स्मार्टफोनचे काही स्पेसिफिकेशन्स लीक झाले होते. तसेच, ते काही प्रमाणन वेबसाइटवर देखील दिसले.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना मित्र आणि नातेवाईकांकडून चांगली बातमी मिळू शकते

लीक्सनुसार, Galaxy A14 5G ला 6.8-इंचाचा पंच-होल डिस्प्ले मिळण्याची अपेक्षा असून फोनच्या सर्व बाजूंनी बेझल्स मिळतील. याला मागील मॉडेल्सप्रमाणे उच्च रिफ्रेश दर मिळणार नाही, परंतु त्याचे रिझोल्यूशन अपग्रेड केले जाईल. डिव्हाइसची स्क्रीन फुल-एचडी+ रिझोल्यूशनसह एलसीडी पॅनेल असेल. या स्मार्टफोनमध्ये उभ्या ठेवलेल्या ट्रिपल कॅमेरा सेटअप असेल. यात 50MP प्राथमिक लेन्स आणि दोन असिस्टंट सेन्सर असतील. अपफ्रंट, सेल्फी घेण्यासाठी 13MP लेन्स असणे अपेक्षित आहे. हुड अंतर्गत, डिव्हाइस Exynos 1330 SoC द्वारे समर्थित असणे अपेक्षित आहे.

बॅटरी बद्दल बोलायचे झाले तर, डिवाइस मध्ये 5,000mAh ची बॅटरी असण्याची अपेक्षा आहे आणि तुम्हाला यामध्ये फास्ट चार्जिंग सपोर्ट मिळू शकतो. हे 4GB रॅम आणि 128GB पर्यंत स्टोरेज वेरिएंटमध्ये येईल. दरम्यान, गीकबेंच सर्टिफिकेशनने पुष्टी केली आहे की डिव्हाइस Android 13 OS आउट-ऑफ-द-बॉक्स वर बूट होईल. Galaxy A14 5G फोन एक अपग्रेड फोन असेल. त्याला निवडक बाजारपेठांसाठी नवीन चिपसेट मिळेल. यात फुल-एचडी + पॅनल आणि नवीन ओएस असेल.

या बॅंकेच्या रेपो व्याज दरात एवढ्या टक्कयांनी वाढ, तुमच्या खिशावर होणार मोठा परिणाम


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *