Tecno Pova 4 स्मार्टफोन लवकरच भारतात होणार लॉन्च , किंमत जाणून घ्या


वेगवान नेटवर्क

नवी दिल्लीः Techno लवकरच Tecno Pova 4 स्मार्टफोन भारतात लॉन्च करणार आहे. कंपनी नवीन फोन बजेट सेगमेंटमध्ये सादर करणार आहे. माहितीनुसार, कंपनी 7 डिसेंबर रोजी नवीन फोन सादर करेल. हे ई-कॉमर्स वेबसाइट Amazon वरून खरेदी केले जाऊ शकते. फोनमध्ये कंपनी मोठ्या बॅटरीसह पंच-होल डिस्प्ले देऊ शकते. फोनमध्ये MediaTek Helio G99 प्रोसेसर उपलब्ध असण्याची शक्यता आहे. हे टेक्नोच्या फ्लॅगशिप फॅंटम एक्स 2 मालिकेसह सादर केले जाईल.

Share Market: शेअर बाजारात घसरण, सेन्सेक्स 300 हून अधिक अंकांनी घसरला

Tecno Pova 4 अधिकृतपणे Amazon India वर सूचीबद्ध केले गेले आहे. Tecno ने अलीकडे Powa 4 ची प्रमुख वैशिष्ट्ये आणि डिझाइन देखील छेडले. कंपनी हा फोन 15,000 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत देऊ शकते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Tecno Pova 4 फोन अनेक देशांच्या बाजारपेठेत सादर करण्यात आला आहे.

सरकारी विमा योजनांच्या प्रीमियममध्ये वाढ, अधिक किंमत लागेल मोजावी

Tecno Pova 4 चे स्पेसिफिकेशन्स
Amazon सूचीनुसार, Tecno Pova 4 फोन 6nm MediaTek Helio G99 SoC सह सुसज्ज असेल. हँडसेटमध्ये ड्युअल गेम इंजिन असेल, जे HyperEngine 2.0 Lite प्लस Panther गेम इंजिन वापरते. फोनचा प्रोसेसर 8GB पर्यंत RAM आणि 128GB पर्यंत स्टोरेजसह जोडला जाईल. तसेच या हँडसेटमध्ये 18W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 6,000mAh बॅटरी देखील असेल. Tecno Pova 4 ब्लू (क्रायोलाइट ब्लू) आणि ब्लॅक (लाव्हा ऑरेंज) रंग पर्यायांमध्ये सादर केले जाईल. हँडसेटला 90Hz रिफ्रेश रेटसह 6.82-इंच HD+ IPS LCD स्क्रीन मिळेल.

या फोनमध्ये  डिस्प्लेच्या वॉटरड्रॉप नॉचमध्ये 8MP फ्रंट कॅमेरा असून त्याच्या मागील बाजूस, 50 MP ड्युअल कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे.

ॲमेझॉन, ट्विटर आणि मेटानंतर आता या कंपनीने घेतलाय हा निर्णय


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *