40 हजारांपेक्षा कमी किमतीत मिळताय हे 3 शानदार स्मार्ट टीव्ही, जाणून घ्या


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः टीव्ही विकत घेण्यापूर्वी लोक त्याची किंमत आणि फीचर्सकडे खूप लक्ष देतात.आजच्या काळात बाजारात LCD, LED आणि OLED सोबतच अनेक स्मार्ट टीव्ही उपलब्ध आहेत. यामध्ये डिश टीव्हीच्या माध्यमातूनच नव्हे तर इंटरनेटच्या माध्यमातूनही तुमचे आवडते चित्रपट आणि टीव्ही मालिका पाहता येतील. तुम्ही देखील स्मार्ट टीव्ही विकत घेण्याचा विचार करत आहात परंतु कोणता सर्वोत्तम आहे हे ठरवू शकत नाही?

40,000 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत, 55-इंचाचा स्मार्ट टीव्ही नेटफ्लिक्स, अॅमेझॉन प्राइम तसेच यूट्यूब चालवण्याची सुविधा देते. याशिवाय त्याची जाडीही खूप कमी आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना खर्चावर नियंत्रण ठेवण्याची गरज

Mi TV 4X
Xiaomi Mi TV 4X ची ऑनलाइन किंमत 39,999 रुपये आहे. कंपनीचा सर्वाधिक विकला जाणारा टीव्ही अतिशय स्मार्ट आहे. यात असे अनेक फिचर्स दिसत आहेत जे सोनी आणि एलजी सारख्या कंपन्या देखील देत नाहीत. यात अल्ट्रा एचडी रिझोल्यूशनसह 4K डिस्प्ले आहे. हे 55 इंच स्क्रीन आकार आणि 60Hz रिफ्रेश रेटसह HDR10 चे समर्थन करते. याशिवाय तीन एचडीएमआय आणि दोन यूएसबी पोर्टद्वारे कनेक्टिव्हिटी सुविधा उपलब्ध आहेत.

Toshiba OS Series TV
या स्मार्ट टीव्हीची स्क्रीन ५५ इंच आहे. Amazon वरून खरेदी केल्यावर त्यात विविध प्रकारच्या ऑफर्सही उपलब्ध आहेत. ऑनलाइन मार्केटमध्ये या स्मार्ट टीव्हीची किंमत 39,999 रुपये आहे. ते खरेदी केल्यावर, तुम्हाला स्क्रीनची 3 वर्षांची वॉरंटी मिळते. याशिवाय यात दोन यूएसबी पोर्ट आणि तीन एचडीएमआय पोर्ट देण्यात आले आहेत. या टीव्हीचा स्पीकर खूप पॉवरफुल आहे. 30 वॅट स्पीकरमुळे तुम्ही घरबसल्या डीजेचा आनंद घेऊ शकता.

Kodak 4K TV
Amazon वर Kodak 55 इंच 4k अल्ट्रा HD स्मार्ट टीव्हीची किंमत रु.35,499 आहे. त्याची सर्व उत्तम वैशिष्ट्ये म्हणजे मोठी स्क्रीन आणि स्मार्ट कनेक्टिव्हिटी. याशिवाय तुम्ही यामध्ये अॅप्स डाउनलोड करू शकता. Cortex A53 प्रोसेसर आणि 8 GB स्टोरेज सोबत 2 GB रॅम देण्यात आली आहे. 2 यूएसबी पोर्ट आणि 3 एचडीएमआय असल्यामुळे ते लॅपटॉपशी कनेक्ट केले जाऊ शकते.

Share Market: शेअर बाजारात घसरण, सेन्सेक्स 300 हून अधिक अंकांनी घसरला


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *