IQOO 11 सीरीज या तारखेला होणार लॉन्च


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः IQOO चीन आणि इंडोनेशियामध्ये 8 डिसेंबर रोजी त्याच्या iQOO 11 मालिकेचे अनावरण करेल. कंपनीने स्वतः इन्स्टाग्रामच्या माध्यमातून याची पुष्टी केली आहे. या मालिकेत, कंपनी iQOO 11 Pro फोन देखील सादर करण्याची योजना आखत आहे, ज्यामध्ये 200W फास्ट चार्जिंगची सुविधा असेल. कंपनी दोन्ही उपकरणांमध्ये नवीनतम Snapdragon 8 Gen 2 SoC चिपसेट देऊ शकते.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी राजकीय क्षेत्रात जरा जपून रहा

दरम्यान, असे अहवाल समोर येत आहेत ज्यात असे म्हटले जात आहे की कंपनी आपल्या फ्लॅगशिप डिवाइससह iQOO Neo7 Se देखील सादर करू शकते. कंपनीने लीजेंड एडिशन आणि अल्फा कलर पर्यायांमध्ये iQOO 11 लाँच केल्याची पुष्टी केली आहे, तर प्रो मॉडेल अल्फा, लीजेंड आणि मिंट ग्रीन रंगांमध्ये येईल. अल्फा आणि लीजेंड कलर ऑप्शन्समध्ये ग्लास बॅक असल्याचे म्हटले जात असताना, मिंट ग्रीन व्हेरियंटमध्ये लेदर फिनिश असू शकते.

तुमच्या शहरातील पेट्रोल डिझेलचे आजचे दर, जाणून घ्या

iQOO 11 आणि 11 Pro वैशिष्ट्य

iQOO 11 आणि iQOO 11 Pro पुढील-जनरल फ्लॅगशिप स्नॅपड्रॅगन 8 Gen 2 चिपसेटसह सुसज्ज असतील, जे अलीकडेच क्वालकॉम समिटमध्ये सादर केले गेले होते. कंपनी प्रो मॉडेलसाठी 4,700mAh बॅटरी देऊ शकते, जी 200W जलद चार्जिंगला सपोर्ट करेल, तर व्हॅनिला iQOO 11 5,000mAh बॅटरी आणि 120W फास्ट चार्जिंग सोल्यूशनसह येऊ शकते. तर दोन्ही डिव्हाइसेस 2K रिझोल्यूशन आणि 1800 nits पीक ब्राइटनेससह येतात 6.78-इंच 144Hz रिफ्रेश रेट पॅनेलला सपोर्ट करेल.

रिपोर्टनुसार, iQOO 11 फ्लॅट डिस्प्लेला सपोर्ट करेल, तर 11 Pro चा स्क्रीन एज वक्र असेल. दोन्ही हँडसेट 12GB रॅम आणि 512GB अंतर्गत स्टोरेजने सुसज्ज असतील. तसेच फोटोग्राफीसाठी, iQOO 11 ला ट्रिपल रियर कॅमेरा सेटअप मिळेल, ज्यामध्ये 50MP प्राथमिक कॅमेरा सेन्सर, 13MP अल्ट्रावाइड लेन्स आणि 8MP पोर्ट्रेट सेन्सर असेल. सेल्फीसाठी फोनच्या पुढील भागात 16MP शूटर आढळू शकतो आणि व्हिडिओ कॉलिंग. IQOO 11 Pro मध्ये 50MP + 50MP + 48MP + 64MP क्वाड रिअर कॅमेरा सेटअप आणि 32MP सेल्फी स्नॅपर असण्याची अपेक्षा आहे.

टीम इंडियाला मोठा धक्का, हा खेळाडू वनडे मालिकेतून जाणार बाहेर


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *