TVS नवीन स्पोर्ट्स बाईक लॉन्च, किंमत आणि वैशिष्ट्ये पहा


वेगवान नेटवर्क

TVS Motors ने आपल्या Apache RTR 160 4V चा एक नवीन विशेष प्रकार लॉन्च केला आहे, ज्याची किंमत ₹ 1,30,090 एक्स-शोरूम आहे. विशेषत: अपाचेचे विशेष प्रकार कॉस्मेटिक तसेच यांत्रिकरित्या अद्ययावत केले गेले आहे. त्यात काही नवीन फीचर्सही जोडण्यात आले आहेत. नवीन स्पेशल व्हेरियंट अपाचे मॅट ब्लॅक स्पेशल एडिशन पेंट स्कीम आणि नवीन पर्ल व्हाइट कलरमध्ये विकले जाईल.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी राजकीय क्षेत्रात जरा जपून रहा

कॉस्मेटिक बदलांनुसार, बाइकला काळ्या आणि लाल रंगात अलॉय व्हील मिळतात. सीट्स देखील त्याच रंगात पूर्ण केल्या आहेत. तसेच स्पेशल वेरिएंट Apache RTR 160 4V ला अॅडजस्टेबल ब्रेक आणि क्लच लीव्हर मिळतात जे सेगमेंटमध्ये फर्स्ट-इन-सेगमेंट आहेत. तर या स्पोर्ट्स बाइकला एक नवीन एक्झॉस्ट मिळतो.

IQOO 11 सीरीज या तारखेला होणार लॉन्च

स्पेशल वेरिएंट Apache RTR 160 4V मध्ये इंजिन पूर्वीप्रमाणेच राहील. यात 159.7 cc ऑइल-कूल्ड SOHC इंजिन आहे, ज्यामध्ये इंधन इंजेक्शन दिले गेले आहे. Apache 9,250 rpm वर 17.30 bhp चा पॉवर आउटपुट आणि 7,250 rpm वर 14.73 Nm चा पीक टॉर्क निर्माण करते. तसेच Apache RTR 160 4V ला तीन राइडिंग मोड मिळतात, जे अर्बन, रेन आणि स्पोर्ट आहेत. अर्बन आणि रेन मोडमध्ये बाइकचा टॉप स्पीड 103 किमी प्रतितास इतका मर्यादित आहे, तर स्पोर्ट मोडमध्ये बाइक 114 किमी प्रतितास वेग ओलांडू शकते.

स्पेशल एडिशन बाईकमध्ये ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटीसाठी SmartXonnect देखील आहे. इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टरमध्ये इतर सामान्य माहितीशिवाय गियर शिफ्ट इंडिकेटर देखील असू शकतो आणि LED हेडलॅम्प नवीन LED डेटाइम रनिंग लॅम्पसह अपडेट केले गेले आहेत.

या शेअरने 1 लाखाचे झाले 40 लाख रुपये


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *