या शेअरने 1 लाखाचे झाले 40 लाख रुपये


वेगवान नाशिक

नवी दिल्ली- शेअर बाजारात सूचीबद्ध काही कंपन्या त्यांच्या गुंतवणूकदारांना उत्कृष्ट परतावा देत आहेत. जानेवारी 2022 मध्ये त्याच्या सार्वकालिक उच्चांकाला स्पर्श केल्यानंतर तो विक्रीच्या दबावाखाली असला तरीही, स्टॉकने दीर्घकालीन गुंतवणूकदारांना मल्टीबॅगर परतावा दिला असून अवघ्या 3 वर्षांच्या कालावधीत, स्टॉक रु. 2.50 ते रु. 100 पर्यंत वाढला आहे .

या पॉलिसीमध्ये गुंतवणूक केली तर तुम्हाला मिळतील 27.60 लाख रुपये

टाटा समूहाच्या या शेअरने या वर्षी जानेवारीमध्ये 291 रुपयांचा सर्वकालीन उच्चांक गाठला होता. गेल्या नऊ महिन्यांत स्टॉकमध्ये घसरण झाली असली तरी, दीर्घकालीन गुंतवणूकदारांना बंपर परतावा दिला आहे. तर दोन वर्षांत टाटा समूहाचा हा शेअर 7.55 रुपयांवरून 100 रुपयांपर्यंत वाढला आहे. अशा प्रकारे, दोन वर्षात या समभागाने 1,200 टक्क्यांचा मल्टीबॅगर परतावा दिला असून त्याच वेळी, हा मल्टीबॅगर स्टॉक तीन वर्षांच्या कालावधीत 2.50 ते 100 रुपयांपर्यंत गेला आहे. अशाप्रकारे, कंपनीच्या या समभागाने तीन वर्षात 3,900 टक्क्यांचा शानदार परतावा दिला आहे.

तुमच्या शहरातील पेट्रोल डिझेलचे आजचे दर, जाणून घ्या

जर एखाद्या गुंतवणूकदाराने दोन वर्षांपूर्वी या स्टॉकमध्ये 1 लाख रुपये गुंतवले असते तर आज त्याचे मूल्य 13 लाख रुपये झाले असते. दुसरीकडे, जर एखाद्या गुंतवणूकदाराने सुमारे तीन वर्षांपूर्वी या शेअरमध्ये फक्त 1 लाख रुपये गुंतवले असते, तर आज ही रक्कम सुमारे 40 लाख रुपयांपर्यंत वाढली असून तो श्रीमंत झाला असता.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांनी राजकीय क्षेत्रात जरा जपून रहा


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *