Royal Enfield सिंगल सीटर बाईक करणार लाँच ,पहा जबरदस्त फीचर्स


वेगवान नेटवर्क

नवी दिल्लीः Royal Enfield सध्या अनेक नवीन बाइक्सवर काम करत असून त्यात भारतासह आंतरराष्ट्रीय बाजारपेठेतील उत्पादनांचाही समावेश आहे. कंपनी 650cc सेगमेंटमध्ये 6 बाइक्स, 450cc सेगमेंटमध्ये 3 आणि 350cc सेगमेंटमध्ये 2 नवीन बाइक लॉन्च करणार असल्याची माहिती आहे.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना डावलण्यासाठी प्रयत्न होण्याची शक्यता!

SG 650 संकल्पनेची उत्पादन आवृत्ती जानेवारी 2023 मध्ये Super Meteor 650 च्या किमतीच्या घोषणेनंतर पुढील वर्षी 650cc श्रेणीमध्ये लाँच होण्याची अपेक्षा आहे. तसेच 450 सीसी सेगमेंटमध्ये फेअर मोटरसायकल तसेच स्क्रॅम्बलर दिसेल. नवीन-जनरेशन रॉयल एनफील्ड बुलेट 350 देखील 2023 मध्ये सादर केले जाऊ शकते कारण नेमप्लेट एंट्री-लेव्हल 350cc मिडलवेट सेगमेंटमध्ये उच्च व्हॉल्यूमसाठी जबाबदार आहे. त्यात सध्या फ्लॅगशिप क्रूझर आणि शॉटगन 650 नंतर, फेयर्ड 650, स्क्रॅम्बलर 650, बुलेट 650 आणि हिमालयन 650 वर काम सुरू आहे.

Vivo चा Vivo Y35 5G स्मार्टफोन लवकरच होणार लॉन्च

रॉयल एनफील्ड क्लासिक 350 प्लॅटफॉर्मवर सिंगल-सीटर बॉबर बनवत असल्याचं दिसत असून हे ट्विन क्रॅडल चेसिस आधारित क्लासिक 350 शी अनेक समानता सामायिक करेल आणि त्यात सिल्व्हर हूड, टीयरड्रॉप-आकाराची इंधन टाकी, कदाचित किंचित उंच सेट हँडलबार आणि गोल आकाराचे हॅलोजन हेडलॅम्प आणि चंकी रिअर फेंडर असेल. तर ही बाईक नुकत्याच लाँच झालेल्या Jawa 42 Bobber आणि Jawa Perak शी स्पर्धा करेल.

या बँकेकडून कर्ज घेणे होणार महाग

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *