LML स्कूटर आता पुन्हा इलेक्ट्रिक अवतारात होणार लॉन्च


वेगवान नाशिक

नवी दिल्लीः दुचाकी उत्पादक LML ने मंगळवारी घोषणा केली की ते आर्थिक वर्ष 2024-25 पर्यंत संपूर्ण भारतात 100-मजबूत डीलरशिप नेटवर्क उघडेल. टप्प्याटप्प्याने डीलरशिप नेटवर्कचा विस्तार करण्याचे आपले लक्ष्य असल्याचे कंपनीने म्हटले आहे. शिवाय, असा दावा करण्यात आला आहे की कंपनी आगामी डीलरशिपसाठी आउटलेट्स सुरू करण्याची योजना आखत आहे, जे त्यांचे ग्राहक मूल्य आणि विश्वास मजबूत करण्यावर लक्ष केंद्रित करेल.

आजचे राशी भविष्यः आजचा दिवस या राशींना लाभ दायक ठरणार!

कंपनीच्या डीलरशिप विस्ताराच्या धोरणाविषयी बोलताना, LML MD आणि CEO योगेश भाटिया म्हणाले की, ई-मोबिलिटी क्रांतीला भारत सरकारकडून अभूतपूर्व पाठिंबा मिळाला आहे आणि LML देशाच्या अनेक भागांमध्ये ईव्हीचा अवलंब करण्यास गती देण्यासाठी प्रेरित आहे.

पोलिस भरतीसाठी अर्ज भरण्याबाबत राज्य सरकारने घेतला हा निर्णय

LML च्या आगामी इलेक्ट्रिक स्कूटरबद्दल बोलताना कंपनीने अद्याप त्याची किंमत आणि इतर माहिती जाहीर केलेली नाही. तथापि, स्वारस्य असलेले खरेदीदार ऑटोमेकरच्या अधिकृत वेबसाइटला भेट देऊन त्यांची इलेक्ट्रिक स्कूटर आरक्षित करू शकतात. कंपनीने दावा केला आहे की आगामी एलएमएल स्टार ई-स्कूटर सहज प्रवास अनुभव देईल.

तसेच  इलेक्ट्रिक स्कूटर LED लाईट्स, 360 डिग्री कॅमेरा आणि हॅप्टिक फीडबॅकसह येण्याचा दावा केला जातो. याशिवाय, कंपनीचा दावा आहे की, स्कूटर स्पोर्टी स्टॅन्स, अॅडजस्टेबल सीटिंग पोझिशन, इंटरएक्टिव्ह डिजिटल डिस्प्ले आणि मोठ्या स्ट्रक्चरसह येईल. तसेच LML स्टार इलेक्ट्रिक स्कूटर व्यतिरिक्त, कंपनी नजीकच्या भविष्यात आणखी किमान दोन उत्पादने लॉन्च करण्याचा विचार करत आहे. त्यापैकी एक LML ओरियन असेल आणि दुसरी इलेक्ट्रिक हायपरबाईक असेल.

शिवसेनेच्या नावावर व चिन्हाबाबत या तारखेला सुनावणी

 


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *