राष्ट्रीय नायकांची बदनामी थांबवावी राज ठाकरेंचे भाजप आणि काँग्रेसला आवाहन


वेगवान नाशिक

मुंबईः महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी रविवारी काँग्रेस आणि भारतीय जनता पक्षाला व्ही डी सावरकर आणि जवाहरलाल नेहरू यांसारख्या राष्ट्रीय व्यक्तींची बदनामी करणे थांबवावे आणि देशासमोरील महत्त्वाच्या प्रश्नांवर लक्ष केंद्रित करावे, असे सांगितले. येथे एका अधिवेशनात पक्ष कार्यकर्त्यांना संबोधित करताना ठाकरे म्हणाले की, देशाच्या स्वातंत्र्यासाठी लढलेल्या राष्ट्रीय वीरांवर टीका करणे अयोग्य आहे कारण प्रत्येकामध्ये सकारात्मक आणि नकारात्मक बाजू आहेत.

आजचे राशी भविष्यः या राशीच्या लोकांना येत्या काळात राजयोग

ते म्हणाले, “50 वर्षांच्या सश्रम कारावासाची शिक्षा झालेल्या सावरकरांबद्दल वाईट बोलण्याची क्षमता राहुल गांधींकडे आहे का? जेलमधून बाहेर पडण्याची रणनीती अशी एक गोष्ट आहे. याला आत्मसमर्पण किंवा क्षमा कशी म्हणता येईल?” सावरकरांनी अंदमान सेल्युलर जेलमधून इंग्रजांना दयेचे अर्ज पाठवले होते, असा दावा करून राहुल गांधींनी वादाला तोंड फोडले होते.

महिलांबाबत केलेल्या वादग्रस्त वक्तव्यावर रामदेव बाबांचा माफीनामा

त्यामुळे भाजप पंडित जवाहरलाल नेहरूंची बदनामी करत आहे आणि हे थांबले पाहिजे. देशासमोर अनेक महत्त्वाचे प्रश्न आहेत ज्याकडे लक्ष देण्याची गरज असून स्वातंत्र्यासाठी लढलेल्या राष्ट्रीय वीरांवर टीका करून काही फायदा होणार नाही. असं राज ठाकरे यांनी म्हटलं आहे.

तुमचे या बॅंकेत खाते असेल तर या तारखेपूर्वी केवायसी अपडेट करा,अन्यथा..


Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *